• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIETMAP - Hệ thống vệ tinh dẫn đường

thong1260

hô hô, sau khi làm theo hướng dẫn thì đã xài được 99 ngày, thế thì cần chi phải mua bản quyền hay đợi bản full nữa nhỉ, đúng là chỉ có anh em pdaviet là pro nhất thui

Cái chiêu chỉnh 99 này là mình thấy bên tinhte.com post trước nà nha.

sphinx

Tất nhiên là được, nhưng nhớ là mỗi ngày trôi qua là nó lại đếm, chẳng hạn hôm nay có ai đó up file KUYGYBUV.dat lên, 99 ngày sau bạn down về, đưa vào máy, bật Vietmap lên thì nó sẽ báo "còn 0 ngày dùng thử" :))

levibinhdinh

Tất nhiên là được, nhưng nhớ là mỗi ngày trôi qua là nó lại đếm, chẳng hạn hôm nay có ai đó up file KUYGYBUV.dat lên, 99 ngày sau bạn down về, đưa vào máy, bật Vietmap lên thì nó sẽ báo "còn 0 ngày dùng thử" :))

he he - em biết là vậy rồi - :D
ý là nói theo kiểu làm biếng vậy mà !!! >:)

cuongns85

Sao mình cài xong và vào Vietmap nó báo là:Vui lòng chờ khởi tạo dữ liệu cho lần sử dụng đầu tiên... Và không vào được nữa.mình vào đi vào lại nhưng không được.Khởi động lại máy cũng không được là sao?

niogo

cho mình hỏi hôm wa và hôm nay có ai dùng vietmap để dẫn đường được ko ?? lần đầu mình dùng thì sóng GPS rất nhanh, còn 2 hôm nay thì toàn : ko co dữ liệu vệ tinh

Auto

cho mình hỏi hôm wa và hôm nay có ai dùng vietmap để dẫn đường được ko ?? lần đầu mình dùng thì sóng GPS rất nhanh, còn 2 hôm nay thì toàn : ko co dữ liệu vệ tinh
Chắc do mây đó mà!
K phải do máy hay pm đâu ;;)
Posted via Mobile Device

hidenman

Thằng này định vị ko tốt = Google map. Google map ko có vệ tinh nó vẫn định vị đc nhờ AGPS thằng này ko có. Phải chi google map có chỉ đg đc thì tốt quá

levibinhdinh

Thằng này định vị ko tốt = Google map. Google map ko có vệ tinh nó vẫn định vị đc nhờ AGPS thằng này ko có. Phải chi google map có chỉ đg đc thì tốt quá

nản - anh hiểu AGPS là gì không ? GPS là gì không ?
nếu máy anh không có GPS thì có dùng cái gôgồ gì đi nữa cũng không xác định dc - nó chỉ xác định đó là vị trí bạn đang nhận tín hiệu (wifi, gprs,e) (nhưng nếu cái đầu phátcủa wifi nằm ở cách bạn xa thì nó sẽ chỉ bạn chổ đó chứ không phải chổ bạn đứng đâu nha !!! :-/ - cái này bạn tìm lại trong diễn dàn - có mục nói rất rõ luôn)

khangcatn

Các bác cho em hoi tý nhé! Máy em khi mở Vietmap thì nó báo là ”hết bộ nhớ xin vui lòng khởi động lại hoặc tắt các ứng dụng khác“ mà ram của em còn 52M. Em đã làm theo nó mà vẫn o được.xin chỉ giúp

thong1260

Các bác cho em hoi tý nhé! Máy em khi mở Vietmap thì nó báo là ”hết bộ nhớ xin vui lòng khởi động lại hoặc tắt các ứng dụng khác“ mà ram của em còn 52M. Em đã làm theo nó mà vẫn o được.xin chỉ giúp

Bạn Xóa hết bản cũ đi , down bản mới về từ http://www.vietmap.vn/downloads/VietMap.S60.5th.090630.zip cài đặt lại sẽ không còn bị tình trạng trên nữa . Chúc vui !

LXLX

Sao lúc em cài đặt thì nó báo " nhà cung cấp không tin cậy " là sao vậy các anh, mong các anh chỉ giúp em, Thanks

your_rules

Sao lúc em cài đặt thì nó báo " nhà cung cấp không tin cậy " là sao vậy các anh, mong các anh chỉ giúp em, Thanks

Phần mềm nào mà chả là nhà cung cấp không tin cậy, vì có phải của nokia viết đâu, quan trọng là bạn có cài được hay k thôi

LXLX

Phần mềm nào mà chả là nhà cung cấp không tin cậy, vì có phải của nokia viết đâu, quan trọng là bạn có cài được hay k thôi

Thì nó báo là " nhà cung cấp không tin cậy " rùi nó out luôn, huhu, mong các anh chỉ giúp.

Inuyasha1987

Mình cài cái WFvituralkeybroad_0.9.4.mod toàn bị báo lỗi cập nhật, thích cái kiểu bàn phím ảo kia của jack quá mà cài nó cứ báo vậy, cứ phải sử dụng bản cũ :(. Ai biết tại sao ko, please tell me why :((

thedat007

Thì nó báo là " nhà cung cấp không tin cậy " rùi nó out luôn, huhu, mong các anh chỉ giúp.

Nhớ sign bằng phần mềm mobile singer ngay trên máy điện thoại mới cài được bạn nhé!!