• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIETMAP - Hệ thống vệ tinh dẫn đường

anhky

Sao minh ko xác định dc vị trí của mình trền bản đồ zay? Nó cứ hiện cái sieuthi BigC hok ah. (chưa bắt dc tín hiệu GPS)

Kenji1992

Sao minh ko xác định dc vị trí của mình trền bản đồ zay? Nó cứ hiện cái sieuthi BigC hok ah. (chưa bắt dc tín hiệu GPS)

bạn bấm tuỳ chọn -> điểm gps mới nhất và ra chổ thoáng đảng , tránh nhà cao tầng để vị trí của bạn đc định vị

your_rules

Àh, cái đó là mặc định của chương trình đó bạn, khi bạn chọn vi trí gps mới nhất thì nó mới ra được chỗ của bạn

Kenji1992

bạn bấm tuỳ chọn -> điểm gps mới nhất và ra chổ thoáng đảng , tránh nhà cao tầng để vị trí của bạn đc định vị

Àh, cái đó là mặc định của chương trình đó bạn, khi bạn chọn vi trí gps mới nhất thì nó mới ra được chỗ của bạn

đã trả lời ở trên rồi mà còn luộc lại hã :-?

your_rules

sau lau vay ma chua co ban Full nua ban nao co xin gui dum cho minh nha
Dt 0939525236 hoac gui mail cho minh nha jackdoan.torrent@gmail.com
cam on cac ban nhieu nha

hihi, làm gì có bản full cho bạn chứ, phần mềm nào mới ra thì phải lâu lắm mới có bản full, huống chi là phần mềm việt với bản quyền là 70usd
Xài bản trial đỡ đi

saudoi83

Em hỏi 1 cửa hàng chuyên unlock, cài đặt phần mềm trên đường Nguyễn Tri Phương thì người ta nói cài vietmap vào 5800 cr@ck luôn là 100k, hok biết thực hư thế nào, có bác nào thử chưa. Cài trial thì được mấy bữa, mắc công nên em hok có cài. Nếu bác nào muốn thì PM em nhé, em sẽ cho địa chỉ và số đt, em ko post lên đây vì sợ có người nói em quảng cáo này nọ. Em ở quận 9 nên cũng ngại đi, gần gần là em chơi liền, bác nào thử đi nhé.

levibinhdinh

Em hỏi 1 cửa hàng chuyên unlock, cài đặt phần mềm trên đường Nguyễn Tri Phương thì người ta nói cài vietmap vào 5800 cr@ck luôn là 100k, hok biết thực hư thế nào, có bác nào thử chưa. Cài trial thì được mấy bữa, mắc công nên em hok có cài. Nếu bác nào muốn thì PM em nhé, em sẽ cho địa chỉ và số đt, em ko post lên đây vì sợ có người nói em quảng cáo này nọ. Em ở quận 9 nên cũng ngại đi, gần gần là em chơi liền, bác nào thử đi nhé.

trời :-/------- :-?? có cái vietmap của SV3 đó !! bạn down về rồi cài cũng dc chứ làm gì mà hết 100k -
=D>=D>=D>
còn bản thật sự dành cho 5800 thì chưa "..." dc !!! nên muốn xài sang thì quất cái key 70USD đi !!!

thedat007

Đã vào diễn đàn nhiều anh em trong đây còn cao thủ hơn cả ngoài cửa hàng nữa!!!:D. Có gì trao đổi với anh em chia sẽ kinh nghiệm, bác ra ngoài chi tốn kém và đôi khi "tiền mất tật mang":-??. Mà sao bản quyền đến 70usd hơi cao đó:-/. Hồi Vietmap dành cho S60V3 hình như rẽ hơn nhiều!!

Kenji1992

trời :-/------- :-?? có cái vietmap của SV3 đó !! bạn down về rồi cài cũng dc chứ làm gì mà hết 100k -
=D>=D>=D>
còn bản thật sự dành cho 5800 thì chưa "..." dc !!! nên muốn xài sang thì quất cái key 70USD đi !!!

Đã vào diễn đàn nhiều anh em trong đây còn cao thủ hơn cả ngoài cửa hàng nữa!!!:D. Có gì trao đổi với anh em chia sẽ kinh nghiệm, bác ra ngoài chi tốn kém và đôi khi "tiền mất tật mang":-??. Mà sao bản quyền đến 70usd hơi cao đó:-/. Hồi Vietmap dành cho S60V3 hình như rẽ hơn nhiều!!

giá nào của đó mà mấy bạn , mình sài bản full ok lắm . mua bản quyền thì nó ra fiên bản nào cho 5800 cũng chơi đc hết , hồi trước mua bản quyền của dòng s60v3 thì thấy cũng ok , nhưng khi cập nhập gps thì hơi bé , bây h có bản 5800 rồi thì vô đối

Hoanpro

Được dùng có 15 ngày mà mất 2 ngày không cài pm được. Máy toàn báo “ không đủ bộ nhớ, xin vui lòng đóng các chương trình khác hoặc khởi động lại máy “ nản quá đi thôi...

cuonga

sao tui cũng bị báo là không đủ bộ nhớ, không biết có cách khắc phục nào không?

your_rules

Lúc đầu cài ngon lắm mà khi format lại máy rùi cài k được nữa, toàn bị báo lỗi chứng chỉ, mặc dù máy đã hack lại rùi
Không biết có phải làm theo hướng dẫn chỉnh ngày tháng lại rùi mới cài vô thì k báo lỗi k nữa

lemanhhapt

Lúc đầu cài ngon lắm mà khi format lại máy rùi cài k được nữa, toàn bị báo lỗi chứng chỉ, mặc dù máy đã hack lại rùi
Không biết có phải làm theo hướng dẫn chỉnh ngày tháng lại rùi mới cài vô thì k báo lỗi k nữa

chỉ riêng phần mềm này hay tất cả? bạn xem lại trong Rom- Patcher đã apply tất cả chưa? mình cũng bị như vậy một lần!:))

Chỉnh sửa cuối:

minhtuan18238

TUAN lam dung het roi :( .cài vao luon rồi .. nhưng khi bấm vào thì nó out ra ah :( ... chưa vào lần nào được :(( . có pro nào giúp minh ko :( . minh cam on nhieu lam