• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VietMap Mới 64 Tỉnh Thành.

Status
Không mở trả lời sau này.

AndyCuong

Supper Moderators
N73ME không hộ Trợ GPS , thì bạn mua thiết bị ngoài dùng được mà bạn .

thanhvh

Sao mình vừa cài xong thoát ra rồi vào lại thì lại hết hạn sử dụng vậy.

spiderman_anhvu

Các bạn cho mình hỏi, N73ME không có GPS có thể dùng cái này để xem bản đồ thông thường được không?

Nếu không có GPS thì bạn cài phần mềm có tên là Emap để xem bản đồ nhé! Vừa nhẹ hơn mà dễ dùng :)

thanhvh

Mình cài đúng theo chỉ dẫn đấy chứ. Thôi đành chờ bản full vậy.

jacky2007

Member
Sao mình vừa cài xong thoát ra rồi vào lại thì lại hết hạn sử dụng vậy.

mình cũng vậy cài xong xai ok nhưng voice tiếng anh nên lấy thẻ ra xóa bớt 2 mục voice tiếng hoa và tieng anh thi bi hết hạn dùng thử.hix

spiderman_anhvu

mình cũng vậy cài xong xai ok nhưng voice tiếng anh nên lấy thẻ ra xóa bớt 2 mục voice tiếng hoa và tieng anh thi bi hết hạn dùng thử.hix

Hay là việc hết hạn là do xóa mất thư mục voice tiếng hoa và tiếng anh. Mình chẳng xóa gì hết nên dùng suốt từ hôm qua đến h thấy okie lắm :)
Tốt nhất là đằng nào cũng cài rồi thì đừng xóa cái gì hết, cho lành :D

bingates_vn

Nếu không có GPS thì bạn cài phần mềm có tên là Emap để xem bản đồ nhé! Vừa nhẹ hơn mà dễ dùng :)
Nhưng mà E-Map không có đủ 64 tỉnh thành, mình chỉ muốn dùng Vietmap để xem bản đồ thôi chứ không cần định vị

cuongbep

Chủ topic nói 3 ngày nữa mà bạn. Đợi chút đi.

Mình đã làm theo đúng như chủ topic bày rồi nhưng lúc vào nó toàn đá văng ra ngoài. Bị như trong hình nè. Ai biết giúp mình với. Thank!

thanhvh

Bạn chep thư mục vietmap vào E: thôi. Đừng chép cả thư mục symbian.

MinhThang

Manager
Mình đã làm theo đúng như chủ topic bày rồi nhưng lúc vào nó toàn đá văng ra ngoài. Bị như trong hình nè. Ai biết giúp mình với. Thank!

Hixx thể mà bảo em làm theo như hướng dẫn,chép cả thư mục symbian vào nó nhận không được văng ra là đúng rồi.=))=))=))

zidane89

Giúp em với em hết hạn 3 ngày rồi, mà mới cài hôm qua. Em cài vào máy N6110 navigator dùng quá hay luôn!

cuongbep

Đúng rồi. Haha. Cảm ơn anh Minhthang. Chỉ chép file Vietmap thôi các bạn, đừng chép cả symbian nhé. Nó ko load đc đâu. Đảm bảo ko bị văng ra nữa. :D
A ơi. A biết làm sao đổi Tiếng Anh sang Tiếng Việt ko anh? Chứ PM Người Việt mà sao toàn TA thế này. Em lại dốt TA nữa chứ. Hxhx.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.