• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIETMAP SYM^3

khoilm

thôi anh em cố gắng đợi 1 thời gian nữa Vietnam ra ver cho HDH Symbian^3 dùng cho sướng

chicken3005

minh vao chinh tim duong di cho xe may ma khong duoc mat dinh cua no la xe oto co cach nao chinh lai duoc khong

hngqnbd

Bản này là của S60V5, bản dùng cho Sym^3 chưa thấy.Mình đã cài thử cho N8 và E7, dùng tạm thỉ được nhưng không vào phần thiết lập hệ thống và cách tìm dường cho ôtô, xe máy.. được( lâu rồi không nhớ rõ tên). Data chép vào E (bộ nhớ chung) chép vào thẻ nhớ không chạy đâu. Xóa hết các file voice khác đi chỉ để lại file tiếng Việt và đổi tên thành voiceEN mới có chỉ đường tiếng Việt. Bị lỗi thì xóa hết đi cài lại vào bộ nhớ máy bản của Chieutruc(VietMap_UnSigned_3.01.999_5th_ChieuTruc.sis) thì hết.Bản này full.

trang84

theo cách bạn chỉ mình đã làm được chỉ đường = tiếng việt rồi,bạn chút thời gian tìm cách chỉnh được phần thiết lập hệ thống ,cách tìm đường cho ô tô,xe máy thì mình biết ơn rất nhiều

vitbo

MÌnh xài C6-01, cài bản này vào xong, chạy icon VM thì vào đúng 1 giây rồi out, dù đã copy thư mục VietMap vào thẻ nhớ! Không hiểu bị chuyện gì?

chivung

theo cách bạn chỉ mình đã làm được chỉ đường = tiếng việt rồi,bạn chút thời gian tìm cách chỉnh được phần thiết lập hệ thống ,cách tìm đường cho ô tô,xe máy thì mình biết ơn rất nhiều
cái này e là chủ top không làm được đâu bạn ah, khi nào vietmap chính thức hỗ trợ sym^3 thì lúc đó mới chỉnh được

hngqnbd

MÌnh xài C6-01, cài bản này vào xong, chạy icon VM thì vào đúng 1 giây rồi out, dù đã copy thư mục VietMap vào thẻ nhớ! Không hiểu bị chuyện gì?

Down Vietmap trong trang vietmap.vn chỉ có 1 file Map, chép vào nó không chạy đâu.Muốn chạy trong Vietmap phải có 3 file là Maps,Profile và user và các file voice. Kiểm tra xem