• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VietNam 3.0 cho PPC

PhongQuang

Super V.I.P
Phần mềm VietNam 2.01 for PPC
Bản mới Vietnam 3.0 ở bài 5
Chỉ dùng cho WVGA(480x800) và kết nối Internet qua WIFI, GPRS...
Ứng dụng được phục vụ như một cổng thông tin đơn nhất dành cho người sử dụng với các chức năng như: nghe nhạc, xem video clip, tra cứu bản đồ, tra cứu tin rao vặt, cùng với tin tức và tin thể thao, cung cấp thông tin về chăm sóc trẻ em và phát triển gia đình, thanh toán trực tuyến...
Tham khảo chi tiết tại trang chủ

TẢI TẠI ĐÂY

Chỉnh sửa cuối:

cutom227

Đã có bản 3.0 trên diadiem.com nhưng mình chưa tải về được. Ai có up cho anh em xài với. Cám ơn.

Chỉnh sửa cuối:

hunter_tht

Phần mềm VietNam 2.01 for PPC

Chỉ dùng cho WVGA(480x800) và kết nối Internet qua WIFI, GPRS...
Ứng dụng được phục vụ như một cổng thông tin đơn nhất dành cho người sử dụng với các chức năng như: nghe nhạc, xem video clip, tra cứu bản đồ, tra cứu tin rao vặt, cùng với tin tức và tin thể thao, cung cấp thông tin về chăm sóc trẻ em và phát triển gia đình, thanh toán trực tuyến...
Tham khảo chi tiết tại trang chủ

Thank Phong Quang nhe.

PhongQuang

Super V.I.P
Cập nhật VIETNAM 3.0 cho PPC

Download và tham khảo tại trang chủ
Chú ý: Tải về đúng dòng máy của mình hoặc có độ phân giải màn hình như nhau.

xitolala

phần địa điểm có xài gps được ko các bác thấy có gps mà ko định vị được

Damo4ever

em vừa down và cài đặt pm này về (bản 3.0 cho HTC TD2), máy kết nối wifi,
nhưng bấm vào icon chương trình thì nó lại link qua opera để down bản 3.0 một lần nữa. Em cũng đã down về rồi cài đặt lại, nhưng tình trạng vẫn như vậy, lại bắt download lại mà k vào đc chương trình T__T có ai xài pm này chưa ạ ?

PhongQuang

Super V.I.P
nhưng bấm vào icon chương trình thì nó lại link qua opera để down bản 3.0 một lần nữa. Em cũng đã down về rồi cài đặt lại, nhưng tình trạng vẫn như vậy, lại bắt download lại mà k vào đc chương trình T__T có ai xài pm này chưa ạ ?
Mình vẫn dùng tốt bản TD2 đây bạn:

AnhPheCT

Thử cài bản này cho Diamond2 xem!!

http://download.diadiem.com/HTC/wm/VietNam_480x800.CAB

Damo4ever

Chỉnh sửa cuối:

hailua0241

Mình có thể cài cho Asus P565 ko hả bạn ? Màn hình mình là VGA mà. Toàn bị chữ vuông thôi, không hiển thị đc tiếng Việt là sao bạn ơi ? Cho mình xin font tiếng Việt đc ko? mình dùng winmo 6.5
Thanks

kenjing

em xài HTC HD2 mà cài vào, chạy chương trình, nó lại bắt tải lại, cài lại lần nữa......

minhvu2000

Em đang dùng O2 Life có dùng được không các bác. Nếu được thì nó tương thích với loại máy nào? Các bác chỉ giùm em với. Em cảm ơn !

AnhPheCT

Em đang dùng O2 Life có dùng được không các bác. Nếu được thì nó tương thích với loại máy nào? Các bác chỉ giùm em với. Em cảm ơn !
Bài trước Bạn đã có hướng dẫn rồi đó!! Theo link vào tham khảo nếu có cho O2 Life thì DL về cài. Không có trong danh mục thì phải đợi thôi. Mà Mình chưa thấy cho con này!!