• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vihuni Phần nềm Chat Javar Bản UIQ3.0

calvinklein87

cũng băng như vitalk hay ola thui ah...nhưng có nhiều tính năng hơn nhé!!!!
có điều là hình như ko thong báo số tiền sau khi chat xong..như vitalk

khoa123

anh em nè,ai xài p990i hok up ảnh dc thì nhớ chép ảnh vào thư mục music nhá,xóa thư mục ghi âm trog music đi,ảnh phải từ 50kb trở xuống mới up đc

vanhitman

sao cái vihuni này ko chơi bàn phím ảo đc ? máy em bàn phím cứng tiếng Nga đành pó tay với soft này thôi ( xem ra về mặt nhập liệu nó thua vitalk )

vinhp990

chat vihu trên di động

minh dùng sonyerison p990i cài phần mềm vihuni dùng sim mobi thì vào bình thường nhưng sim viettel thì không vào được vihuni trong khi đó dùng sim viettel van vào ưeb bình thường nhờ các bạn giúp mình

XiaoGui

minh dùng sonyerison p990i cài phần mềm vihuni dùng sim mobi thì vào bình thường nhưng sim viettel thì không vào được vihuni trong khi đó dùng sim viettel van vào ưeb bình thường nhờ các bạn giúp mình

Bạn đổi trong phần cấu hình cài đặt của viettel từ v-wap thành v-internet là sẽ vào được.

VinhDang

dùng wifi cũng tính tiền hả mấy huynh? còn ola và vitalk có tính tiền nếu sử dụng bằng wifi ko? mình chưa bao giờ xài mấy cái này nên còn khờ, mong các huynh chỉ giáo! thanks

shadow141206

dùng wifi cũng tính tiền hả mấy huynh? còn ola và vitalk có tính tiền nếu sử dụng bằng wifi ko? mình chưa bao giờ xài mấy cái này nên còn khờ, mong các huynh chỉ giáo! thanks

Dùng wifi không tính tiền đâu bạn !!!! Chỉ có dùng gprs mới tính tiền thôi :D

vinhp990

hi vihuni đã có phiên bản mới về cuộc thi miss vihuni