• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIMSoft All Soccer - PHẦN MỀM THÔNG TIN BÓNG ĐÁ

BinladenVN

Tôi nhớ hình như Teamstart có cả bóng đá của Việt nam nữa thì phải đúng không các bác ??

Tui thì nhớ là ko có :D, Team Stat có nhiều league ở châu á lắm nhưng Vn thì ko có (chắc là người viết chương trình nghĩ rằng : hạng 160 thế giới thì giải league chắc cũng bèo, có ai theo dõi đâu)

DucLinh

Tui thì nhớ là ko có :D, Team Stat có nhiều league ở châu á lắm nhưng Vn thì ko có (chắc là người viết chương trình nghĩ rằng : hạng 160 thế giới thì giải league chắc cũng bèo, có ai theo dõi đâu)
Bác kiểm tra lại xem,nó có khá đầy đủ đó,Việt Nam và các nước khu vực ĐNA,nhưng hiện giờ giải vô địch quốc gia của VN đang tạm nghỉ nên nó ko update giữ liệu đó.

mptu

VIMSoft All Soccer v1.0.1 (Full)​

Có lẽ đây là phần mềm hay nhất quản lý và Update qua NET thông tin các giải bóng đá trên thế giới:

- Giải vô địch bóng đá thế giới.
- Các giải Cup UEFA
- Một số giải vô địch quốc gia Châu Âu.

- Phiên bản Full, hỗ trợ các HDH và màn hình.
- Cần có cài đặt NETCF.

Cái này giống phần mềm Team Stat, nhưng không giống ở chỗ miễn phí bác ạ!

Đây là hình ảnh mà máy mình báo lỗi mình không biết bị cái gì luôn nửa.
Nhờ các sư huynh và bác Quang chỉ giúp.
54011736
34c69ed3
43c1ae45
230627a0

Mong các sư huynh tham khảo và giúp đỡ.....Cám ơn nhiều.

Bác thử connect bằng 3G hoặc GPRS xem!

hmcp3005

Thằng này có cập nhật nhanh không các bác, sau khi kết thúc trận đấu báo lâu thì nó mới cập nhật cho mình nhỉ?

tanlinhub

Super V.I.P
Thằng TS không có giải Vietnam các bác ạ

Sao không đọc bài ở trên, spam hả X-( Xin khẳng định lại với các bạn 1 lần nữa, là team start có cập nhật giải Việt Nam, tuy nhiên, hiện nay giải kết thúc nên... không có gì để cập nhật. =))

noname25

Các bác ạ, sau đây là DB tất cả các giải của teamstats (Có cả V-League). Có cả V-League 2006, bác nào muốn xem lại kết quả V-League thì có thể down về, chép vào thư mục đã cài đặt teamstats là được.
http://www.mbovin.com/teamstats/leagues.php
Còn V-League 2007, thì như bác tanlinhub đã nói, khi nào vào giải sẽ có cập nhật.

jennydontcry

Tại sao khi em ấn Update results con trỏ chạy 1 lúc rồi lại hiện ra khung Eror,No connection cho dù e vẫn đang sync với PC online.Không hiểu tại sao nữa bác nào biết chỉ giùm e với.Em dùng TS thì vẫn update được ầm ầm mà Allsoccer thì lại không được,chẳng hiểu sao nữa.

Chỉnh sửa cuối:

kimcuongtu1978

Cái Team Stat có hỗ trợ WM2005 không nhỉ. Tại vì mình cài vào thì được mà khi update thì toàn báo lỗi thôi

SirKojiro

Cái Team Stat có hỗ trợ WM2005 không nhỉ. Tại vì mình cài vào thì được mà khi update thì toàn báo lỗi thôi

Team Stat chạy tốt trên WM2005, trước kia tôi cũng hay bị update báo lỗi như các bạn sau khi tìm hiểu và test kỹ thì thấy như sau:
Lỗi update trên chủ do các bạn update từ ADSL được cung cấp từ VDC và FPT do các nhà phân phối trên cài Proxy lọc IP và cho server Team Stat vào vùng cấm nên không thể update mặc dùng vẫn duyệt web, check mail từ các địa chỉ khác như thường. Các bạn thử test bằng đường truyền do EVN hoặc Viettel cung cấp sẽ update được ngay thôi.

jennydontcry

Làm đủ kiểu mà không thể nào update được,toàn báo lỗi error No connection mặc dù update TS ầm ầm.Có ai biết nguyên nhân không nhỉ chỉ mình cái vì nhìn cái này giao diện khá bắt mắt nên cũng khoái dùng???

phamhson

V-League 2007

Mình phải tự tạo mới được có 5 vòng đấu và cập nhật tỷ số bằng tay. các bác thích thì DL về rồi bung ra rồi chép vào chỗ cài TeamStats

echvang

Chính xác đến hôm nay thằng TS vẫn chưa cập nhật kết quả giải V league đâu. Tôi vừa cập nhật, nó toàn số liệu mùa 2006 thôi

hugobosss

có ai update được all soccer chưa vậy? sao update hoài mà không được, có ai biết nguyên nhân không?

Ryuroden

các bạn cho mình hỏi cái này so với TeamStats thì cái nào hay hơn. Đang dùng TS nên ko biết có nên cài thêm soft này ko.

hugobosss

sao em cài Football Leagues vô mà ko có bảng xếp hạng, chỉ có lịch thi đấu thôi, chọn table thì nó ko hiện ra cái gì cả, ai biết giúp em cái. thank

magicQ

cái NETCF ấy cài trên PC hay trên PPC thế các anh? em cài nó báo là fải có cài trước file .cab. khó hiểu? các anh chỉ giáo giúp. em cũng mê bóng đá lắm.

ThaiKien

Super V.I.P
cái NETCF ấy cài trên PC hay trên PPC thế các anh? em cài nó báo là fải có cài trước file .cab. khó hiểu? các anh chỉ giáo giúp. em cũng mê bóng đá lắm.

NetCF phải được cài đặt trên PPC đó bạn ạ, bạn vào DS tìm phiên bản Net phù hợp cho máy mình rồi tiến hành cài đặt thôi.

magicQ

em đã down cái NETCF ấy về rồi sao nó ko cho cài hả anh? máy em 2k6 dùng NETCF dc ko? giải thích rõ hơn cho em hiểu dc ko? thanks anh nhiều lắm.