• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VirtualKey v.1.10- Hỗ trợ trên game Ngage bằng tai nghe:D

tienthembg

Mình đã mày mò đủ kiểu, cài các bản khi gán cho các phím trả lời, phím play/pause trên bộ điều khiển AD44 vẫn điều khiển tốt với một vài ứng dụng và 1 số game. Nhưng Xplore hay chơi nhiều game( mình chưa test hết) thì không có tác dụng j cả. Nhưng bấm phím play/pause trên máy thì lại tốt. Chỉ có thể sử dụng được các phím: Backward, Forward, Vol +, Vol- trên bộ AD44 thôi. Máy mình 5700, có bạn nào gán thành công hết các phím khi chạy trên mọi ứng dụng hay game không? Đang máu cài để chơi fifa xem thế nào.

kingofsea

FP2 ko dùng phím gọi dc , phím play/pause chơi game ko dc , nhưng bên ngoài thì dc

angelpooh

cái này hay wá, mà sao mình cài vô,gán phím xong xuôi hết,nhưng vô game ,ấn nó chả hiểu gì cả ,hic,mình cài bản s60v3.1 đó:((

thedat007

Mình xài N82, không gán các phím tay nghe được:(:)((. Phần mềm này có 3 bản, cài bản nào cho N82 vậy. Cho mình hỏi thêm là mình mua tay nghe của N95 8g thì có gán các phím đó cho n82 được ko!!! Thanks nhiều.

boredom293

Mình thì xài bản 3.0,bạn thử cài bản này xem sao
tui cũg dùg bản đó nhưg ko có tác dụg trên N73 ME (chính xác là ko đổi dc mấy phím đa phg tiện, còn các phím khác thì đổi tốt) Chơi Asphalt3 mà = cái Joystick thì hại quá

Caominh171

tui cũg dùg bản đó nhưg ko có tác dụg trên N73 ME (chính xác là ko đổi dc mấy phím đa phg tiện, còn các phím khác thì đổi tốt) Chơi Asphalt3 mà = cái Joystick thì hại quá

Mình đã đổi và sử dụng các nút trên tai nghe bt mà :-?
Sao kì zậy ta :-/

boredom293

Mình đã đổi và sử dụng các nút trên tai nghe bt mà :-?
Sao kì zậy ta :-/
ah tui làm dc rùi, tui quên chỉnh trog phần ngoại trừ/bổ sug :p thanks bạn rất nhiều phần mềm nè rất hay cho ai thik chơi game. Mog bạn sẽ post thật nhiều cho anh em :D

binhseu

Mình đã ;àm giống y hệt hd nhưng vẫn ko thể được, vào game ko chơi được, ra ngoài thì lúc được lúc ko , tóm lại là lẫn lộn hết cả

kevin_fire

cái này dùng không biết các bro thế nào chứ tôi dùng cho con N81 phải bật secman mãi thì mới có tác dụng được. Tôi bật secman xong đổi nút rồi tắt nó đy thì vô tác dụng. vào bật lại secman mới có lại được.....!!! các bro có phải làm như vậy không ? Vì nếu bật secman mãi thì sao mà chơi được game n-gage .....

Caominh171

cái này dùng không biết các bro thế nào chứ tôi dùng cho con N81 phải bật secman mãi thì mới có tác dụng được. Tôi bật secman xong đổi nút rồi tắt nó đy thì vô tác dụng. vào bật lại secman mới có lại được.....!!! các bro có phải làm như vậy không ? Vì nếu bật secman mãi thì sao mà chơi được game n-gage .....

Cài pm này yêu cầu phải hack phone,bạn bật SecMan thì có ảnh hưởng gì đến chơi game đâu kà?:-?