• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vision of Pureness v2 S60v3v5 edit by Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
Vision of Pureness v2 S60v3v5 edit by Duylinh27884

Tiếp tục là 1 theme mới của Attisx cho s^3 vừa ra lò,mình châm cứu lại cho s60v3 và s60v5 dùng cho đỡ tủi thân;;)

LINK DOWNLOAD

Radium

Moderator
may mắn quá lần này được mở hàng cho bác rồi. Theme đẹp mà ít người quan tâm quá à :( Sau nghỉ lễ box theme chìm hẳn. :| lúc đầu vào thấy cái tên quen quen lúc sau mới để ý top mới lập.

ganang1234

Radium dạo này chăm xé tem thế:-? ko để a xé với:)) theme đẹp lắm a ah^^=D>=D>=D>

duylinh27884

Moderator
may mắn quá lần này được mở hàng cho bác rồi. Theme đẹp mà ít người quan tâm quá à :( Sau nghỉ lễ box theme chìm hẳn. :| lúc đầu vào thấy cái tên quen quen lúc sau mới để ý top mới lập.

Cái lúc trước là màu xanh(chắc v1^^!) cái này màu vàng mà,Attisx thường ra cả 1 series dùg cùg 1bộ icon chủ yếu khác ở theme nền;;)
Radium dạo này chăm xé tem thế:-? ko để a xé với:)) theme đẹp lắm a ah^^=D>=D>=D>

Đang châm cứu theme nên bạn ý chăm xé tem ý mà:p
mới có hả các bác! nó có full icon mặc định k vậy? :D:D:D

Theme mới của attisx bạn,icon cũng tàm tạm thôi ko full lắm bạn ạ bản s^3 mới full nhiều,bản mình edit chủ yếu thay các phần bên trong của theme nền bản s^3 sang,icon thì bằng với bản trc đây mìh ko add thêm;;)

duylinh27884

Moderator
em có cái theme icon tương tự cái theme này để em add sang thử, gà về theme quá! :D:D:D

Tại mình lười add thêm nếu bạn muốn add thì bung bản của s^3 ra lấy các icon của bản ấy add vào vì bản s^3 attisx có update thêm icon so với các theme làm cho s60v5 trước đây:D

Radium

Moderator
icon ông này vẽ e chưa đủ trình để học theo. Hjx. Châm cứu cái spider 1 tiếng đồng hồ được có 3 icon. @@

duylinh27884

Moderator
icon ông này vẽ e chưa đủ trình để học theo. Hjx. Châm cứu cái spider 1 tiếng đồng hồ được có 3 icon. @@

Vật vã vậy hèn gì tới nay chưa thấy Radium xuất theme;;)

LeKhangAn

muốn lấy icon từ v3, ^3 sang cho v5 cũng không khó lắm . Phải làm wa nhiều công đoạn và tool khác nhau . Trứơc tiên phải connetver icon từ v3,^3 sang Png kiem tra icon đã chuẩn chưa có thể dùng photoshop chĩnh sữa chúc ít, tiếp đến dùng card biui chuyển icon từ png sang svgb sau đó ta dùng SIS Con... Tách lấy icon svgb add vào themes cần edit thôi.Mình thừơng dùng cách này để chuyển icon từ v3 ^3 sang cho v5 icon rất chuẩn đúng kích cở chuẩn của nokia nửa ⡫ mình cũng rất thích icon của v3^3 nhưng tiếc là ko máy để lấy icon sang add cho v5 để up themes cho forum đành chôm themes của các bác về xài tạm :D