• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vision of Pureness v4 s60v3v5 edit by Duylinh27884

vietnam0

Bac

Pro linh ơi ! Bạn có thể chỉnh dùm mình cái màu chữ trong ghi chú,ghi chép..nó bị trùng màu màu nền. Mình dùng color edit ko sao tìm đươc cái đấy là cái nào cả :(
cái thứ 2 là bạn thay cho tớ cái ảnh nền cỏ kia bằng cái ảnh nền màu tím, hay đỏ chẳng hạn, màu đen..tớ nghich mãi ko được : :) (
Thanks pro

duylinh27884

Moderator
Pro linh ơi ! Bạn có thể chỉnh dùm mình cái màu chữ trong ghi chú,ghi chép..nó bị trùng màu màu nền. Mình dùng color edit ko sao tìm đươc cái đấy là cái nào cả :(
cái thứ 2 là bạn thay cho tớ cái ảnh nền cỏ kia bằng cái ảnh nền màu tím, hay đỏ chẳng hạn, màu đen..tớ nghich mãi ko được : :) (
Thanks pro

Dùng siscontents mà edit bạn.Màu ở phần ghi chú bạn chỉnh ở mục “note text”bên tab colour sang màu khác là đc,còn hình nền và menu nó nằm ở entry 1 và 2 của file mif.