• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vista & More...bản dành cho tất cả UIQ 3.0

thienhocon

Dùng soft Ikonpak_removal tool không xóa được.Chỉ xóa được 1 phần thôi.Luôn tiện cho mình hỏi cái activity vẫn như mặc định ,không đổi được

XiaoGui

Dùng soft Ikonpak_removal tool không xóa được.Chỉ xóa được 1 phần thôi.Luôn tiện cho mình hỏi cái activity vẫn như mặc định ,không đổi được

Thế thì đành phải chơi kiểu thủ công rồi,xem trong bộ icon có những file như nào thì vào C xóa hết những file giống như vậy đi. Còn cái kia thì mình không rõ,hixx. Thông cảm trình độ của mình cũng chỉ biết đến vậy thôi.hi

shadow141206

Ớ ... Sao không chép đè bản này vào bản cũ ???? Khỏi cần xóa bản cũ chi mắc công !!!

XiaoGui

Ớ ... Sao không chép đè bản này vào bản cũ ???? Khỏi cần xóa bản cũ chi mắc công !!!

Hình như là bác ấy muốn xóa bộ icon này hay sao đấy chứ. Hay là format đi là giải quyết ngay mọi vấn đề,hehe

shadow141206

Hình như là bác ấy muốn xóa bộ icon này hay sao đấy chứ. Hay là format đi là giải quyết ngay mọi vấn đề,hehe

Acck, xúi bậy không >:) !!!!! Lỡ rồi thì hard reset hay là up firmware hoặc là đổi CDA đi, cho nó độc đáo :)):)):))=))

P/S: Just kidding !!! Xả stress tí ;;)

XiaoGui

Acck, xúi bậy không >:) !!!!! Lỡ rồi thì hard reset hay là up firmware hoặc là đổi CDA đi, cho nó độc đáo :)):)):))=))

P/S: Just kidding !!! Xả stress tí ;;)

Uh,đổi fw khác dùng xem rất hay đấy. Như của mình dùng fw Sing đây này,đọc mọi thứ tiếng luôn (trừ tiếng việt) >:) Shadow dùng cái j?

shadow141206

Uh,đổi fw khác dùng xem rất hay đấy. Như của mình dùng fw Sing đây này,đọc mọi thứ tiếng luôn (trừ tiếng việt) >:) Shadow dùng cái j?

Của mình là /52. Hình như là của Indo 8-|. Cũng đọc đc mọi thứ tiếng (nếu cài đủ fonts)

sonnguyen_uiq3

Bạn để capsSwisth ở OFF chưa,nếu đễ rồi mà vẫn ko xóa được nữa thì vào xplor vào file\attributes bỏ ko chọn read only,rồi xóa xem nhé.

Son_Nguyen

Bạn để capsSwisth ở OFF chưa,nếu đễ rồi mà vẫn ko xóa được nữa thì vào xplor vào file\attributes bỏ ko chọn read only,rồi xóa xem nhé.

Hôm nay mới thấy sonnguyen_uiq3 tái xuất giang hồ đó nhé..:D
P/S: just smile cho đỡ stress =)).

XiaoGui

chắc là Tết vừa rùi bác ấy ăn nhiều bánh trưng quá nên bi giờ mới tái xuất được :)

linh2911

Cho mình hỏi P990i không có cái theme đen đen giống như trên của P1i àh!
Ai có post lên cho mình với! thank nhiều lắm :p

linh2911

hum qua tìm kiếm mãi có cái theme rất hợp với bộ Icon Vista$ More... cho P990i, đảm bảo nhìn quá đẹp luôn :D

Chỉnh sửa cuối:

XiaoGui

hum qua tìm kiếm mãi có cái theme rất hợp với bộ Icon Vista$ More... cho P990i, đảm bảo nhìn quá đẹp luôn :D

Cứ dùng các theme tối là rất hợp với bộ này. Còn theme của bạn giống 1 bộ icon black and white ở trong diễn đàn.

buffalo73

mấy bro cho hỏi: mình đã mod exit cho các chương trình , bây giờ cài theme này thì có bị mất mấy cái nút exit khg?

levuphong

mấy bro cho hỏi: mình đã mod exit cho các chương trình , bây giờ cài theme này thì có bị mất mấy cái nút exit khg?

cài thếm thì ko mất.thay đổi icon như bài trên cũng ko mất.Mình mới test trên p1i ne:D(nhưng ko thích nên đã xóa:p)
mà trước khi mod icon này bạn nên copy cái apps vào ổ D nha.nếu lỡ ko thích.muốn phuc hồi lại như ban đầu thì có thể chép lại file bị đè

Chỉnh sửa cuối:

NokuaN70

Well-Known Member
Bộ Icon này đi với theme Default của G900 là hợp nhất, mình đang xài bộ Icon này+theme Default của G900(đỏ+đen)
Posted via Mobile Device