• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vista & More...bản dành cho tất cả UIQ 3.0

linh2911

Sau khi cài bộ icon vista của bác CAOHIEU thì cái camera của mình tự dưng dở chứng.Khi bật lên nó báo lỗi này nè
Mã:
APPLICATION CLOSE
APPLICATION: CAMERA
REASON CODE: BAFL
REASON NUMBER: 4
Ai giải thích giùm mình với? Trước khi cài bộ icon này thì vẫn chụp đc bt, nhưng h sao ko đc nữa.(đã xóa icon camera về mặc định ban đầu)

sonnguyen_uiq3

Ăn tết lớn vậy? Năm ngoái đến nay mới gặp lại :D, dạo này ít thấy up theme hot cho AE thế? ;D

Posted via Mobile Device

Thôi đi cha nội,chơi em hoài.up mấy cái đó thấy anh em bàn cải ghê wá,như là muốn chưỡi nhau luôn vậy,em sợ.Em mới up vài cái theme win đấy.Ông anh an tết vui chứ.Anh thì em thấy xuất hiện rồi,còn anh TÚ em chưa thấy,chắc ăn tết xong ảnh lo làm bố luôn rồi anh nhỉ

mylove81

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi mylove81
các bác ơi p1 của mình tiếng việt full có cài được ko

Được nhé bạn, nếu con P của bạn đáp ứng dc yêu cầu là CDA R6G04

Posted via Mobile Device

Điện thoại của mình là Điện thoại CXC 162037 R9K009
Bluetooth CXC 162143 R1D
Tổ chức CXC 1621O8 R6G04
CDA CDA 162022/14 R6G02
có cài được ko bạn

Caohieu88

Thôi đi cha nội,chơi em hoài.up mấy cái đó thấy anh em bàn cải ghê wá,như là muốn chưỡi nhau luôn vậy,em sợ.Em mới up vài cái theme win đấy.Ông anh an tết vui chứ.Anh thì em thấy xuất hiện rồi,còn anh TÚ em chưa thấy,chắc ăn tết xong ảnh lo làm bố luôn rồi anh nhỉ

Vợ anh Tú đẻ đúng mùng 1 nên chắc năm nay ăn tết cả năm, qua đây em xin gửi lời hỏi thăm đến anh Tú và chị nhà và cháu luôn nhé!!

Forestgum

Mình đang dùng thử bộ icon của Iphone, giờ muốn đổi sang bộ này thì chỉ chép đúng vào C\Resource\Apps thôi đúng không bạn, chép hết hay chỉ chép các file *.mbm thôi. Thanks trước nhé!

Caohieu88

Mình đang dùng thử bộ icon của Iphone, giờ muốn đổi sang bộ này thì chỉ chép đúng vào C\Resource\Apps thôi đúng không bạn, chép hết hay chỉ chép các file *.mbm thôi. Thanks trước nhé!
Chỉ chép file mbm thôi nhé, vì file RSC của bạn đã được sử dụng ổn định rồi, nó giống nhau qua các bộ Icon mà.. chỉ có mbm file ảnh là khác nhau thôi!

sonnguyen_uiq3

Caohieu88 ơi , làm sao bỏ được Set Folders trên Main Menu vậy ?
Bạn xóa file ALaunch.RSC là được,mà khi xóa file này thì icon nó cũng nhỏ trở lại kích thước bình thường luôn đấy.Mình thấy nó hiện ra luôn như vậy cũng tiện mà.

langthang0910

:D
Cho mình hỏi tí, cái file *.7z sau khi down về, xóa cái cái đuôi 7z rồi, đổi thành *.rar hay *.zip rồi mà vẫn không giải nén được.
:D
:-??

mylove81

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi mylove81

Posted via Mobile Device

Bluetooth CXC 162143 R1D
Tổ chức CXC 1621O8 R6G04
CDA CDA 162022/14 R6G02
có cài được ko bạn
Ko ai trả lời mình hết vậy?:(:-/

shadow141206

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi mylove81

Posted via Mobile Device

Bluetooth CXC 162143 R1D
Tổ chức CXC 1621O8 R6G04
CDA CDA 162022/14 R6G02
có cài được ko bạn
Ko ai trả lời mình hết vậy?:(:-/

Cài đc bạn !!!! OrganiserR6G04 thì dùng đc thôi !!! ;;)