• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VistaShutDown_Edited_by_thanhtungsx

thanhtungsx

Lúc này mình hơi bị rãnh nên ở nhà vọc máy VH tiếp cái ứng dụng VistaShutDown này . Mình mới tập VH nên sẽ có nhiều sai sót trong quá trình VH . Mong được sự góp ý chân tình của anh em trong PV . :D
Xin chân thành cảm ơn các bạn đã dùng ứng dụng VH của mình . =D>
* Lưu ý : bạn muốn ứng dụng này chạy thì máy bạn phải cài Python và Modul pack vào nhé .

Chỉnh sửa cuối:

ongtrungducmx25

Sao việt hóa chỉ đạt tới 80% ah Ông Tùngsx
attachment.php

còn Offline không việt hóa được hả!:D

nouvu2372

Mình mới tập VH nên sẽ có nhiều sai sót trong quá trình VH : Zậy sao dạy người ta trời :-?

phuong_pda

các pác cho em hỏi máy 3230 co chương trình python không nếu có các pác cho em với nha.
em xin kam un rat nhiều

thanhtungsx

Có bản này dành cho 6210c bên S60v3 Ứng dụng Việt hóa đó, bạn qua đó tìm nhé!

Bản đó do Kojiro VH à . :p

Mình mới tập VH nên sẽ có nhiều sai sót trong quá trình VH : Zậy sao dạy người ta trời

Vậy thì em qua học pác Thắng đi . :D

ongtrungducmx25

Bản việt hóa này có font chữ bị lỗi rồi ah Tùng ah!toàn là thấy ô vuông không "bạn nên dùng ViệtRSC phiên bảng mới đi không bị lỗi fonts nhé".

tiephien1

bạn ơi cho tớ hỏi sao tớ cài vào rồi.nhưng khi click vào biểu tượng thì bị đẩy ra.tớ thấy pm này cũng hay.tớ đang dùng theme vista nên muốn cài pm này.giúp tớ nhé!thank!

thanhtungsx

bạn ơi cho tớ hỏi sao tớ cài vào rồi.nhưng khi click vào biểu tượng thì bị đẩy ra.tớ thấy pm này cũng hay.tớ đang dùng theme vista nên muốn cài pm này.giúp tớ nhé!thank!

Bị đẩy ra là do bạn chưa cài python và modul pack vào đó thôi .

tiephien1

tớ đã cài đầy đủ rồi mà.Hay pm này bị xung đột với những pm khác.Tớ cũng không giám chắc.có ae nào bị như tớ không vậy?

thanhtungsx

tớ đã cài đầy đủ rồi mà.Hay pm này bị xung đột với những pm khác.Tớ cũng không giám chắc.có ae nào bị như tớ không vậy?

Cái này thì bạn nên dùng python bản 1.44 và modul pack 1.27 là ok thui à !

kimlien1990

python là cái gì vậy mây a, nó để làm gì thế. down ở đâu, cài đặt như thế nào. E thấy nhiều pm bảo phải chạy trên nên python gì gì đóa mà kô bít đóa là cái gì gì nữa :(

ongtrungducmx25

python là cái gì vậy mây a, nó để làm gì thế. down ở đâu, cài đặt như thế nào. E thấy nhiều pm bảo phải chạy trên nên python gì gì đóa mà kô bít đóa là cái gì gì nữa :(

python là giống như giống như vị Dám Đóc khi đi ra nước ngoài không biệt tiếng anh tiếng u gì đó thì phải nhờ đến thông dịch viên, để nói chuyện với nhau cho hiểu đó (máy điện thoại thì cũng thế thôi nhé, pythol là làm cho pm đó và máy hiểu nhau nhé) có hiểu nhau thì mới hoạt động đúng không! còn ông nói gà bà nói vịt thì thôi đi ngủ sớm cho khỏe!=))

phu76

máyphải cài Python và Modul pack là sao các bạn. minh không hiểu sao mà mình cài được. minh đang dùng n7610. các bạn chỉ mình với nhé. mình cảm ơn nhiều!:-??

phu76

máy phải cài Python và Modul pack là sao các bạn. minh không hiểu cài kiểu sao. minh đang dùng n7610. các bạn chỉ mình với nhé. mình cảm ơn nhiều!=D>

MinhThang

Manager
máy phải cài Python và Modul pack là sao các bạn. minh không hiểu cài kiểu sao. minh đang dùng n7610. các bạn chỉ mình với nhé. mình cảm ơn nhiều!=D>

Nghĩa là Pm này chạy trên nền PYthon bạn phải cài Python và Modul pack vào cùng bộ nhớ máy, xong cài pm này thì nó mới hoạt động được, Python Modul Pach đã có trong frum bạn chịu khó tìm nhé.