• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ViTalk - Chat mọi lúc mọi nơi với 'Dế' yêu!

huyenbeo

tại sao lại không hỗ trợ mạng viettel vậy? có ai biết giải thích minh với,mình đang cần soft này lắm.

kazeron2003

sao mình đăng ký rồi thành công rồi, cái đặt rồi, mà khi đăng nhập nó cứ báo đang đăng nhập, rồi cứ xoay vòng vòng hoài mà ko vào đc ! GPRS yếu hay mạng Vitalk cs vấn đề nhỉ,cùng thời điểm Stick vào GPRS ào ào mà !

NokuaN70

Well-Known Member
Java bản này lởm cực kì - bác nào chat Java thì dùng bản mình gửi đính kèm đi, dùng cho tất cả máy màn hình 240-320 ( W950i, M600i, P990i, P1i... ) kể cả ko phải UIQ cũng được miễn là hỗ trợ Java ( máy nào màn 240-320 đều hỗ trợ java hết kể cả LG, SS, Moto, Nokia ... )
Bản này đã chế Logo là Quốc Huy của VN nhé - đảm bảo ko đụng hàng luôn - Ebuddy VN - dùng cho cả mạng Viettel ngon lành bởi vì cái này ko bị Viettel chặn như slick và im+

Tui xài Vịtteo nè, Slick chat vô tư có bị gì đâu? Vtalk tui thấy cùi bắp quá, bản beta lỗi tùm lum, GPRS có mà nó bảo check GPRS/WIFI? cài nó lại thì vào ngon ơ. Potay.com...

Posted via Mobile Device

vanchienfpt1

Sao mình thấy web Vitalk nói có hỗ trợ viettel mà pa? :O

vitalk hỗ trợ cả vịt teo đó bạn,nếu bạn nào ko thể chát đcj với mạng " vịt quay"thì cứ pm với tớ,tớ sẽ hướng dẫn cụ thể

nguyentuhieu8x

cái vitalk này công nhận là lỗi nhiều quá tui viết sau đó gửi đi mà bên kia lúc thì đọc đc lúc thì không phát chán '' anh oi em ko doc dc chu gi het chu ko hien len anh ah '' '' sao ban ko viet gi the' '' còn tui thì '' ko anh van viet ma anh hoi em sao em ko noi ..''

huyenbeo

vitalk bản mới nhất 0.470 dành cho P990i cũng hay mà,tốn ít gprs hơn slick mà tốc độ gõ phím đã được cải thiện,trước tớ không ưa vitalk lắm nhưng dùng để chát không cũng thấy hay lắm =D>

speedhack

tiện đây các bro cho hỏi dùm, máy của e đã cài đặt GPRS nhg ko hiểu sao mỗi lần truy cập mạng lại báo lỗi kết nối, kiểm tra status thì vẫn"GPRS: Attached", cái này do máy hay do dịch vụ vậy, cần phải làm thế nào ah. E đang dùng w950i

nguyenvulinh

tiện đây các bro cho hỏi dùm, máy của e đã cài đặt GPRS nhg ko hiểu sao mỗi lần truy cập mạng lại báo lỗi kết nối, kiểm tra status thì vẫn"GPRS: Attached", cái này do máy hay do dịch vụ vậy, cần phải làm thế nào ah. E đang dùng w950i
mạng viettel không dùng vitalk được đâu bạn ạ.vina van mobi thì xài vô tư.chúc bạn vui vẻ

Son_Nguyen

Viettel thì bạn có thể xài Slick 0.47 lấy trong mục ỨNG DỤNG CHUNG nhé. Cái này dùng hay hơn ViTalk nhiều.

hoanganht

Tôi dùng viettel vẫn vô Vitalk như thường.Cách truy cập chỉ cần chỉnh thông số trong acoout mục internet là ok.

hieudaoco

chẳng dùng đc j cả các pac ạ? em đang sử dụng p990i mà tìm hiểu cả ngày ko sao vào đc.thế mà khi cài sang cho nokia 6300 thì lại dùng ngon lành??? mà dùng mạng Vit con hẳn hoi nhé? bác nào biết chỉ dùm em với?thank các bác nhìu
:((

kesungdao

Vi Chat và ola ghét mỗi cái cứ mỗi lần chát là phải mở 1 chương trình làm nền cho nó kết nối GPRS.Con đâu 2 PM này rất hay....mà không biết cái nào mã hóa dữ liệu tốt nhất để cho dung lựong là thấp nhất các pác nhỉ