• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vitalk (Chat)

elisphuong

SIÊU TIẾT KIỆM! Chỉ với 100 Đồng GPRS bạn có thể chat tương đương hơn 80 tin nhắnHấp dẫn! Chat ở bất cứ nơi đâu với cước phí GPRS cực kỳ rẻ, chỉ với khoảng 3000 Đồng bạn có thể chat cả ngày.

kecuoigio

chả bít có chát qua yahoo không hay 2 máy phải chat qua pm này thé pạn

TraiNgheoHn

pó tay thật,mặc dù đăng nhập rất chính xác mà nó vẫn cứ báo là sai ID hoặc pass,kô hiểu là sao nhỉ?

Kojiro

Super V.I.P
Nếu chỉ update phần mềm kiểu này thì đề nghị bạn elisphuong up vào đúng nơi qui định. Tại đây.

Chỉ có nhưng bài review (giới thiệu cách sử dụng mới được up riêng)

Mong bạn chú ý!

doquangthinh

chat dc bang yahoo chu <nhung minh phai dang ky 1 nick o vitank da nhe.

Post bài có dấu tiếng Việt!

Last edited by a moderator:
chương trình này chát rất ok............chát Y! song song với Vitalk.......sử dụng sim mobi,vina...........hok tiền vẫn chát đc.......hehehehe

dungtt

lỗi với N82

cái vitalk này í ẹ làm sao ấy , đang chat mà bấm nhầm nút đỏ thì nó thoát ra tắt lự :|

crazygian

Xin thông báo: nick ONI_BINLADEN vừa tham gia Bang ONI với 50 thành viên trong ViTalk, ai muốn tham gia thì đăng ký với bang chủ ONI_LIKINGNIGHT nhé. khekhe

tonytrung235

cái này là của người vn làm mà cũng phải opda crack ghê zậy ..nếu nhờ ko lầm thì có cách đây nữa năm rồi ma

kennh0x

Kêu gửi 500d active phải hem! Gửi hoài mà ko active account dc nè nên thôi ko sao cả, ko active vẫn xài bình thường mà!!

đúng rồi.mà chat qua wifi lúc thoát ra nó báo là tính tiền gprs gửi và nhận là sao.mình đâu có đăng ký gprs đâu mà tính tiền

nhocpro

cái này mấy đứa lớp mình cài nhìu lắm. tụi nó nói chat 1 tiếng mà có khi chưa tới 1000 nữa :D