• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vitalk có rồi,giờ lại có thêm I-Chat của "vịt teo"

vanchienfpt1

Các bạn giờ muốn sử dụng dịch vu:yahoo,icq,aol,msn thì hãy kích vào đây xem chi tiết,đảm bảo các bạn sẽ rất thích phần mềm này
http://www.vietteltelecom.vn/mobile/ichat/2008/07/2055/
*lưu ý,tớ ko phải cộng tác viên của "vịt quay" đâu nhé,thấy nó có ích cho các bạn thì mình gửi liều thôi,nhớ thank mình cá nhá:) hihi...........đùa đấy

cái này hay quá dăng nhập nhiều cái, nhưng mà nếu dùng cái này thì phải trả thuê bao gprs,cước phát sinh gprs,thuê bao i-chat. Còn vitalk hay ola là ứng dụng chỉ tính cước phát sinh gprs,thuê bao gprs..vẫn giẻ hơn ..hì

CongVoi

Super V.I.P
Ở Việt Nam mình cũng dùng Viettell.Mong được về nước để thử ghê.Thx bạn đã chia sẻ!!=D>

huyenbeo

Mình dùng P990i cài slick dùng gprs mạng việt teo là được rồi,chứ tội gì đã mất phí thuê bao gprs rồi mà mất thêm phí thuê bao i chat :-?