• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vitalk phiên bản mới với nhiều tính năng mới

thanhnam711

Chơi Caro trên ViTalk
Chắc các bạn không lạ gì pm chat siêu rẻ này rồi phải ko? Phiên bản mới ra mắt sẽ hỗ trợ thêm một số tính năng sau đây

+ Mời bạn bè chơi caro.
+ Vào xem bạn bè đang chơi caro.
+ Tích lũy điểm để trở thành cao thủ caro trên ViTalk.

Màn hình mời bạn chơi
Màn hình chơi caro​

Chỉnh sửa cuối:

thanhnam711

Pdaviet mình có nên mở một giải đấu caro với giải thưởng là vài ngàn PVD không nhỉ :D:D

davidboy09

không tốn đâu bạn ơi, vì chỉ tính theo lưu lượng gửi và nhận, giá cả hợp lý, mình chơi caro 1 tiếng đồng hồ mà tốn chưa tới 1k đó^^, mà sao lạ vậy, vitalk bản này ra lâu rùi bây h mới thấy xuất hiện ở pdaviet?

thanhnam711

Uhm nó chính thức ra mắt ngày 24/12 nhưng mình không thấy trên diễn đàn nên mới post, uhm sao mà 174 lần tải mà thanks có 5 lần thế nhẩy:(

Auto

Uhm nó chính thức ra mắt ngày 24/12 nhưng mình không thấy trên diễn đàn nên mới post, uhm sao mà 174 lần tải mà thanks có 5 lần thế nhẩy:(
Nguyên tắc của e là “k bao giờ thanks...đc“
;;)
Đúng rồi trên 4rum chưa có mấy pro ơi...
Posted via Mobile Device

thanhnam711

cho em hỏi fát , caro trên này chơi = gprs có tốn nhìu xiền hok :D

không tốn bao nhiu đâu bạn ơi. Bạn xem 2 chữ "X" và "O" có khác nào 2 ký tự(x,o) khi bạn chat đâu mà bạn chơi 1 ván thì độ 20-30 ký tự là cùng, mà đến 14000 ký tự mới có 100đ (sao rẻ thế nhờ :-??). Cứ thoải mái mà vừa đánh vừa chat nhé bạn :))

Jupiterjaja

Sao vẫn không đăng nhập được yahoo nhỉ, cứ đăng nhập là báo Vui lòng chờ... rùi chờ mãi... Viettel GPRS, n73me

tienlp

mà đến 14000 ký tự mới có 100đ (sao rẻ thế nhờ :-??)

Theo em nghĩ vitalk tính tiền cũng như gprs thì phải ? :-?? 14000 kí tự = 14000 byte, lấy chẵn 1 KB = 1000B thì 14000 bytes = 14KB, mà gói cước cao nhất của gprs Mobi hình như cũng là 50đ cho 10KB :-?

Giả thuyết của em vậy thôi, các bác nào có ý kiến khác ko ạh ? :-?

dangduc

hihi ! hum chơi có 20 người xem thế mà thằng chơi cùng nó out mất ! hjx ! ức chế

nhocpro

Sao vẫn không đăng nhập được yahoo nhỉ, cứ đăng nhập là báo Vui lòng chờ... rùi chờ mãi... Viettel GPRS, n73me

uhm mình cũng gặp hiện tượng này mình cung viettel N95 8GB có bác nào giải thix giùm ko? :(

Auto

K phải lỗi tại mạng mà là tại sever của vitalk thui mấy pác à ;)

tiny1990

Có chức năng tra bài karaoke khong nhĩ. Mình xài ola thấy có chức năng này

die_for_love_vn

Có chức năng tra bài karaoke khong nhĩ. Mình xài ola thấy có chức năng này
Chắc là phiên bản tiếp theo sẽ có thui. Hình như còn thi hát được thì phải. Anh em cứ phải chờ thôi.

Posted via Mobile Device

Jupiterjaja

Giờ mới biết thì ra pass yh mình có dấu cách nên không đăng nhập được bằng vitalk, phải đổi pass... hix