• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vlc4iphone - Phần mềm xem tivi trên iPhone

panrai

Super V.I.P
tại sao em vào rùi là nó out ra à mặt dù em retas máy 2.3 lần rùi ko biết lỗi gì xin các bạn chỉ giúp:D

tongbinhnguyen

chương trình này không hay gì hết xem phim các định dạng thì rất là dựt còn xem tivi thì khỏi nói thấy tiếng chẳng thấy hình và không xem được full màng hình nữa chứ.....các bạn muốn xem tivi chất lượng thì đợi phần mềm orb đi hay lắm xem rất mượt

XuanTruong

Super V.I.P
chương trình này không hay gì hết xem phim các định dạng thì rất là dựt còn xem tivi thì khỏi nói thấy tiếng chẳng thấy hình.....các bạn muốn xem tivi chất lượng thì đợi phần mềm orb đi hay lắm xem rất mượt

Coi lại đường truyền Internet xem nhé!:D:D:D

pdana

Mình bị lỗi thế này, không biết nên fix kiểu gì?

Mặc dù đã copy phim (định dạng .wmv) vào rất nhiều thư mục, nhưng vẫn bị báo lỗi không có file media. Không biết chính xác chương trình copy film vào thư mục nào. Mình cài bằng file ipa.

thangnn69

Tôi đã vào cydia, cài bằng nguồn của HHVN. Sao vẫn ko xem được TV mặc dù wifi rất mạnh. Ai biết cách xử lý xin chỉ giùm. (Ah quên, IP của tôi fw 2.1)

XuanTruong

Super V.I.P
Tôi đã vào cydia, cài bằng nguồn của HHVN. Sao vẫn ko xem được TV mặc dù wifi rất mạnh. Ai biết cách xử lý xin chỉ giùm. (Ah quên, IP của tôi fw 2.1)

Chỉ một xem không được hay tất cả các Link đều xem không được???;;):-?

pdana

Đã có Vlc4iphone mới, ai muốn update thì vào cydia, trông chuyên nghiệp hơn và có thêm tính năng nghe radio trực tuyến!

lebinh158

Đã có Vlc4iphone mới, ai muốn update thì vào cydia, trông chuyên nghiệp hơn và có thêm tính năng nghe radio trực tuyến!

Úp rồi, mở radio nghe vô tư, mở tivi thì nó thoát ra ngoài, vậy là seo hở Pác :-??

sonny

Bạn vào Cydia Add soure iphone.handheld.com.vn/cydia vào và vào HHVN App tải về và sử dụng luôn;;)

hình như cái này vẫn phải set 0777 phải không bạn?
Mình chưa set, nhưng không xem đc? để tý nữa set thử coi

phanduy84

:| ko biêt các bác sao chứ riêng em chẳng coi được gì , click vào thấy toàn màn hình đen thui , Hic.

Liệu có cách khắc phục ko các bác nhỉ??

XuanTruong

Super V.I.P
:| ko biêt các bác sao chứ riêng em chẳng coi được gì , click vào thấy toàn màn hình đen thui , Hic.

Liệu có cách khắc phục ko các bác nhỉ??

Đường truyền kết nối NET mà chậm thì chẳng có cách gì khả quan hơn đâu!:D