• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VnOneX

minhlc1958

Active Member
Anh Minh ơi mình gặp trường hợp thế này, khi mình có việc đang làm thì mình bật chế độ máy bay lên, khi xong việc rồi mình tắt nó đi thì điện thoại lại không có sóng phải khởi động lại điện thoại thì mới có sóng.
Mặc dù mình up di up lại nhiều lần cũng bị như vậy
Hiện mình đang dùng bản VnOneX_0423

hanoiwap

Super V.I.P
Anh Minh ơi mình gặp trường hợp thế này, khi mình có việc đang làm thì mình bật chế độ máy bay lên, khi xong việc rồi mình tắt nó đi thì điện thoại lại không có sóng phải khởi động lại điện thoại thì mới có sóng.
Mặc dù mình up di up lại nhiều lần cũng bị như vậy
Hiện mình đang dùng bản VnOneX_0423

Tôi thử lại và thấy hiện tượng như bạn mô tả. Tôi sẽ fix lại lỗi này.
Cám ơn bạn đã thử và góp ý để rom ngày một tốt hơn

hanoiwap

Super V.I.P
Tôi đã thử relock và up rom ship thử thì hiện tượng vẫn vậy. Nghĩa là sau khi thoát khỏi chế độ trên máy bay thì phải reboot.

minhlc1958

Active Member
Tôi đã thử relock và up rom ship thử thì hiện tượng vẫn vậy. Nghĩa là sau khi thoát khỏi chế độ trên máy bay thì phải reboot.

Cám ơn anh mấy hôm nay mình thử nhiều bản nhưng vẫn vậy anh à
Mình để thử lâu 2>3 phút gì đó thì nó lại có sóng có thể do dòng máy này nhận sim chậm hay sao ý

minhlc1958

Active Member

Cám ơn anh mấy hôm nay mình thử nhiều bản nhưng vẫn vậy anh à
Mình để thử lâu 2>3 phút gì đó thì nó lại có sóng có thể do dòng máy này nhận sim chậm hay sao ý

hanoiwap

Super V.I.P
Bản update mới 0429 có nhiều tùy chọn và giao diện khác nhiều. Có thể xem trước hình ảnh fonts...trước khi flashing

sheva2202

Bản update mới 0429 có nhiều tùy chọn và giao diện khác nhiều. Có thể xem trước hình ảnh fonts...trước khi flashing
hehe, đang ngồi trông chờ bác upload xong là down liền:D
thankz bác