• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VNPDA Online

hanoiwap

Super V.I.P
Hỗ trợ tra cứu ngoại tuyến :
Lộ trình các tuyến xe bus,điểm truy cập wifi,điểm đặt máy ATM

và tra cứu,giải trí trực tuyến:
Tra cứu danh bạ điện thoại,xem TV,xem phim,nghe radio,ca nhạc,check mail,chat,xem kết quả xổ số,thời tiết,tải nhạc chuông,phần mềm....

Mượn giao diện Spb Online
Bạn hãy cài file tí xíu này vào thẻ nhớ
vnpdaOnline.cab 170k (2009-02-14)
Cách 1:
Mở IE (Menu\Home)để vào vnpdaOnline.
Cách 2:
Mở Programs \vnpda\vnpdaTV

Chú ý:
ATM chưa có dữ liệu

Chỉnh sửa cuối:

hnyuk49

thanks bác vì pm. hay. mà phần mềm này hỗ trợ tra cứu tại thành phố nào hả bác? chắc có hà nội.

hanoiwap

Super V.I.P
thanks bác vì pm. hay. mà phần mềm này hỗ trợ tra cứu tại thành phố nào hả bác? chắc có hà nội.

To @hnyuk49
Tra cứu tuyến xe bus cho Hà nội (sẽ cập nhật cho tp HCM)
Điểm truy cập wifi trên toàn quốc
Điểm đặt máy ATM của các ngân hàng trên toàn quốc (đang cập nhật)

koo_00

phần mềm này rất hay và khá tiện dụng . Hy Vọng phần mềm này sẽ trở thành pm việt hay nhất và tiện nhất về việc giải trí đa truyền thông cho anh em PV . Thank bác Hanoiwap nhìu lắm .

khoavetccty

Bác Hanoiwap cho em hỏi chút xíu, muốn sử dụng cái file bé nhỏ của bác thì phải cài spbonline phải không ah, nếu đúng vậy thì bác có thể giúp em một cái link nào để down cái spb online với, vì mấy cái link bên kia nó báo thời gian down đến 247 days lận. Thks bác nhiều

--> Ah, em đã làm được rồi, xin lỗi làm phiền bác Hanoiwap, vì không đọc kỹ nên em tưởng phải cài cái spb online.

Chỉnh sửa cuối:

arkatos

thế soft có sử dụng offline đc ko bạn?Hay là tất cả ứng dụng của nó đều phải online.Xin lỗi vì đã hỏi thế nhưng trước khi cài soft nào vào cái thẻ hạn chế của mình mình đều muốn biết rõ về nó một tí đã

ngoctuyen

Dùng sof này ổn lắm bạn ơi nhơng cần WIFI để online hoặc kết nối với PC dùng cũng ổn chỉ có xem phim là load hơi chậm và ko có hình thôi
nói chung là bản này dung cool lắm nhiều tiên ích nữa

hanoiwap

Super V.I.P
thế soft có sử dụng offline đc ko bạn?Hay là tất cả ứng dụng của nó đều phải online.Xin lỗi vì đã hỏi thế nhưng trước khi cài soft nào vào cái thẻ hạn chế của mình mình đều muốn biết rõ về nó một tí đã

Bạn có thể dùng Offline một vài tra cứu có thông tin ít thay đổi như :Điểm truy cập WiFi,Tuyến xe Bus...

hanoiwap

Super V.I.P
Dùng sof này ổn lắm bạn ơi nhơng cần WIFI để online hoặc kết nối với PC dùng cũng ổn chỉ có xem phim là load hơi chậm và ko có hình thôi
nói chung là bản này dung cool lắm nhiều tiên ích nữa

"xem phim là load hơi chậm và ko có hình thôi" do đường truyền của bạn chậm mà thôi.

T

tit_nguyen60

Guest
Hanơiwap ơi, cho mình xin cái SN của SpbOnline với, mình cài rồi nhưng chỉ được vài hôm là hết hạn luôn, chán quá. Cám ơn nhiều,
Nếu có thể gửi SN SpbOnline vào mail tit_nguyen60@yahoo.co.uk cho mình cũng được. TKS

Badamgiak23

Super V.I.P
Hanơiwap ơi, cho mình xin cái SN của SpbOnline với, mình cài rồi nhưng chỉ được vài hôm là hết hạn luôn, chán quá. Cám ơn nhiều,
Nếu có thể gửi SN SpbOnline vào mail tit_nguyen60@yahoo.co.uk cho mình cũng được. TKS

Đã gửi cho bạn cả 2 bản :
SPB Online Games v1.1 (2142)
Spb Online v1.1.0 (Build 1342)

Thân !

teohuyen

Sao mình cài vô, mở IE, vô trang home, cung vô được nhưng, hình ảnh ko hiển thị, mình bấm vô khoảng trắng thì nó vẫn vô các ứng dụng trong trang wep, làm sao để hiển thị bình thường vậy

hanoiwap

Super V.I.P
Sao mình cài vô, mở IE, vô trang home, cung vô được nhưng, hình ảnh ko hiển thị, mình bấm vô khoảng trắng thì nó vẫn vô các ứng dụng trong trang wep, làm sao để hiển thị bình thường vậy

Bạn hãy mở IE Mobile rồi chọn Menu\View\Default

NhatToai

Super V.I.P
bác làm ơn xem lại link đi ạ . die rồi ạ .

Còn sống sờ sờ ra đó mà :-?
Sau khi click vào link sẽ hiện trang mới và bạn click vào Download file là down được.Lưu ý vì là file.cab nên sẽ down bằng mặc định,vì vậy bạn nhớ chọn Save file.Còn không thì down từ tập kèm theo dưới đây.

babyheo

Cho hỏi cái dự án này tới đâu rồi!! Cập nhật cho HCM chưa zay!!
ATM nữa

MONITERVN

Mình nghĩ đây là góp ý riêng của mình
nếu có thể đây là mã nguồn mở để các bạn dùng có thể update thêm dữ liệu rồi share lên cho mọi người cùng update

hanoiwap

Super V.I.P
Mình nghĩ đây là góp ý riêng của mình
nếu có thể đây là mã nguồn mở để các bạn dùng có thể update thêm dữ liệu rồi share lên cho mọi người cùng update

Vì không có thời gian cập nhât.Mong các bạn "update thêm dữ liệu rồi share lên" như sáng kiến của bạn