• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VnSensation

jonastran

Rất thank bác đã ra những bản room của người Việt, nhưng sau khi test bản blue thì e thấy pin nhanh hết, máy có hiện tượng chạy giật chứ không mượt, dùng máy nóng nhanh chư không như bản VnSensation_1.45.401.2_1 deodexed. Em đã wipe full rồi. Có ai bị hiện tượng này không?
Em cũng bị giống như bác :D còn nhiều hiệu ứng thì phải nhanh hết pin thôi :D

jonastran

Rất thank bác đã ra những bản room của người Việt, nhưng sau khi test bản blue thì e thấy pin nhanh hết, máy có hiện tượng chạy giật chứ không mượt, dùng máy nóng nhanh chư không như bản VnSensation_1.45.401.2_1 deodexed. Em đã wipe full rồi. Có ai bị hiện tượng này không?
Em cũng bị giống như bác :D còn nhiều hiệu ứng thì phải nhanh hết pin thôi :D

holitraco

Có bản nào mà vẩn như room gốc nhưng lược bỏ những cái ko cần sài ko nhỉ. Mục đích cho đo tốm pin ý.em thicdh giao diện của rôm nguyên bản.nhưng hơi tốn pin.vi tháy nhìu thứ ko cần đến
Bạn để nguyên room gốc, sau đó S-OFF rồi cài titanium backup xóa những thứ bạn thấy không cần dùng là thỏa mãn ngay, chúc vui

traichuoi83

Có test thử mấy bản vnsenstation hover, thấy như vầy bản đầu tiên pin tốt, chạy bị giựt, trình duyệt bị out, ko nóng. Bản fix thứ 2 pin kém, nhanh, mượt. Bản 3(hiện tại) chưa test, nhìn mấy bác trên chắc pin cũng chưa ok. Hiện tại đang sài rom LeeDroid pin ok, chạy bị giựt ko mượt. Đến giờ vẫn chưa ưng rom nào sài đỡ bản nào tiết kiệm pin vậy, chán quá.

TuanHung1

Bạn để nguyên room gốc, sau đó S-OFF rồi cài titanium backup xóa những thứ bạn thấy không cần dùng là thỏa mãn ngay, chúc vui
Thank bác. Tối nay làm lun xem sao. Chìu đi làm hem cóa máy. Mới chạy qua androi nên chả hỉu mấy.

hanoiwap

Super V.I.P

VnSensation_XE_11.09.29

Có thể dùng cho HTC Sensation Z715e (1.5 GHx) hoặc Z710e (1.2 GHz)
-Thay Swype với giao diện HTC cho Touch Input

Download