• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VnSpbKbd4_Diamond2

hoabinh

Sao tôi cài vào TD2 rồi nó chỉ ra cái SPB Keyboard nhỉ, không chuyển sang được tiếng Việt như ở hình trên.

ThaiKien

Super V.I.P
Sao tôi cài vào TD2 rồi nó chỉ ra cái SPB Keyboard nhỉ, không chuyển sang được tiếng Việt như ở hình trên.
Bạn vào phần Option của KB chọn tiếng Việt là sẽ hiển thị được.

hanoiwap

Super V.I.P
Vào rồi, nó cứ nhảy ra US kboard mới bực chứ.

Nhấn 12# sẽ hiện lên phím chọn ngôn ngữ
Có 2 Layouts tiếng Việt:Vietnamese(Việt nam-VE_hanoiwap) và Vietnamese-VN,(by_hanoiwap_vga).Trong đó VE hỗ trợ mọi loại màn hình .Vietnamese-VN và English (by_hanoiwap_vga) tôi mới soạn cho VGA,WVGA (Landscape).Sẽ hoàn thiện dần

Chỉnh sửa cuối:

hoabinh

PM này cài vào device đúng ko bác, tôi gỡ ra cài lại 2 lần rồi. Ấn váo 12# thì nó ra bàn phím tiếng Anh bình thường.

ThaiKien

Super V.I.P
PM này cài vào device đúng ko bác, tôi gỡ ra cài lại 2 lần rồi. Ấn váo 12# thì nó ra bàn phím tiếng Anh bình thường.
Cài vào trong thẻ cũng được mà bạn. Mình cài trong thẻ vẫn ok.

hanoiwap

Super V.I.P

Mặc đinh bạn sẽ vào English_by_hanoiwap.Nhấn 12# sẽ hiện phím chuyển ngôn ngữ.Bạn có thể cài vào thẻ nhớ cũng được