• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

quangninhcp

Võ lâm3 game online mobile s60v3 china cho đủ loại màn hình

Game cho s40,s60v3 nay cũng có rất nhiều người việt biết đến rồi,nhưng mình mới chơi thấy hay test cho anh em chơi về đồ họa thì đây anh em tự đánh giá minh ko biết post hình lên, :d minh đánh bbcode nhu thế này mà nó ko hiện hình [img=http://xyol.9game.cn/LogoFile/xyol_jt03.jpg][/img] các bạn vào đây xem nhé click xem hình

® xynokia 240x320.jar
bản việt hoá sửa lỗi
Tải về xóa bỏ zip thay tên jar để cài

Chỉnh sửa cuối:

quangninhcp

các bạn phải vào đây để chọn màn hình cho phù hợp tải game )639kb

Trời mình đang post mà,chờ tí nha,post bài lên diễn đàn lần đầu lên ko quen,hơi chậm 1 chút,sorry

Game có 4 môn phái cho bạn lựa chọn,nhân vật 1 nam,1 nữ, nối đánh tự do tran lv,game play thi tuyệt vời,có vào phái giống võlâm trên pc,ngưạ cưỡi đẹp tuyệt vời,có au chạy đi tìm quái vật và npc làm nhiệm vụ,về cách chơi và đăng ký thì bạn làm như sau :: vào game ấn sang phải 2cái chọn net rồi sau đó về dòng đầu tiên đăng ký.dòng 1 là ID,dòng 2 là pass.Dòng 3 là 1 số điện thoại bất kỳ.Gồm 11 chữ số(anhem nên lấy đầu số của bên trung quốc đăng ký sẽ dễ hơn ví dụ như 1234xxxxxxx).sau đó ntn thi` anh em tự test

DarkDeViL0108

Có down được đâu hả bạn! bạn xem lại link đi nhá, mà post bài thì phải kèm hình lun chứ

quangninhcp

à mới lần đầu đăng nhập vào game hệ thống sẽ cho bạn 1 con ngựa và mở tất cả skill cho bạn thử,bạn sẽ đc thử cưỡi ngựa và dùng các tuyệt chiêu skill.khi out ra bạn sẽ mất hết và tran từ lv1 để đạt các cấp độ lv bạn sẽ được học skill,mình mới chơi cũng chỉ biết vậy,anh em nào chơi pro thì chia sẻ thêm nhá.chúc mọi các bạn chơi vui

Mình kiểm tra vẫn tải được mà,vào đấy nó có 3 loại màn hình 176*208,240*320,320*240 bạn click vào, còn hình thi mình bạn thông cảm click vào xem hình giùm,mình ko biết up hình lên.thanks

15:11Menu Võ lâm 3: Đầu tiên các bạn ấn # hoặc right key sẽ hiện ra 1 bảng:1-1: Thông tin về nhân vật1-2: Hòm đồ trên người1-3: Tăng point1-4: Up skill1-5: hình như là pt1-6: đăng ký nick mới1-7: đổi pass1-8: ko rõ2-x: Thông tin nhiệm vụ(ấn vào nhiệm vụ rồi ấn vào các dòng màu vang để đến nơi làm và trả nv)3-1: danh sách j đó ko bít4-x: Mua đồ trong thương thành5-x: các toạ độ liên quan xung quanh(có đội pt,nhận nv,trả nv)7-x: Cài đặt game8-x: bản đồ0-x: Đặt phím tắt(skill,đạo cụ....3 dòng ko đánh số ko cần quan tâmDòng cuối cùng là thoát ra menu của game_________________

hakudo2408

Game có 4 môn phái cho bạn lựa chọn,nhân vật 1 nam,1 nữ, nối đánh tự do tran lv,game play thi tuyệt vời,có vào phái giống võlâm trên pc,ngưạ cưỡi đẹp tuyệt vời,có au chạy đi tìm quái vật và npc làm nhiệm vụ,về cách chơi và đăng ký thì bạn làm như sau :: vào game ấn sang phải 2cái chọn net rồi sau đó về dòng đầu tiên đăng ký.dòng 1 là ID,dòng 2 là pass.Dòng 3 là 1 số điện thoại bất kỳ.Gồm 11 chữ số(anhem nên lấy đầu số của bên trung quốc đăng ký sẽ dễ hơn ví dụ như 1234xxxxxxx).sau đó ntn thi` anh em tự test

Mình kiểm tra vẫn tải được mà,vào đấy nó có 3 loại màn hình 176*208,240*320,320*240 bạn click vào, còn hình thi mình bạn thông cảm click vào xem hình giùm,mình ko biết up hình lên.thanks
lần sau post comment thì gộp lại vào một bạn nhé, 2pic game thì phải có hình để các mem còn nhận xét về đồ họa lẫn thành kiến xem có nên chơi hay ko, nếu như bạn ko post hình lên thì trong vòng 24h chắc là mod sẽ xóa bài :|. thanks for share :D

DarkDeViL0108

Mình thế, mình hứa, mình đảm bào với bạn là ko down được ah, mình click vào cái link của bạn thì nó down về 1 cái file chứ có ra trang web gì đâu

DarkDeViL0108

ơ thế hóa ra là dùng điện thoại để vào tải ah, mình tải bằng computer, dùng cả firefox lẫn IE đều ko tải được
Thanks for share=D>

Kojiro

Super V.I.P
Đề nghị tác giả bài viết up hình thẳng vào bài viết (ko có chuyện nhấn vào đây để xem hình) và quan trọng phải đính file cài đặt vào bài viết, ko dẫn link qua nơi khác để down.
Chú ý ko được xé lẻ bài viết ra để post.
Nếu ko khắc phục, bài viết sẽ bị xóa trong 24 giờ.

thienhop

giới thiệu hay thế mà sao ko thấy link hả bạnX_X kèm theo hình nũa chứ^^^ôi chán quá:-??

anhquang636

Game toàn chữ ho cam đào. Nhiệm vụ lv18 làm ở đâu vậy. Gjang hồ đon nv gjết bo0s tim mai ko thấy đâu

tuan1302

a anh Hạnh, a down dc chua zay, e dùng opera thì ko vào đc, uc thì vào đc web mà nhấp vào ô 240x320 đợi gần 5 phút thì báo lỗi ko down đc T_T.a nào down đc rồi thì post cho e với, e tnx nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

khanhdbp

Nghe thì có vẻ hay. Nhưng giới thiệu vs download, khó khăn quá, chả muốn chơi.