• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VOCALIA v1.2 - Phần mềm tìm số điện thoại bằng giọng nói

gaupretty

VOCALIA 1.2

Trong danh bạ điện thoại bạn lưu rất nhiều contact và chán với việc tìm kiếm :D Phần mềm tìm số điện thoại bằng giọng nói sẽ giúp bạn =D>.

- Bạn chỉ cần Click vào Vocalia để Vocalia's Eye xuất hiện.

- Đọc to tên contact mà bạn muốn gọi, phần mềm sẽ dò tìm contact gần đúng với phát âm của bạn.

- Cuối cùng bạn chỉ cần click vào contact để gọi thôi.

Mình đã test OK trên FW 3.0.

Chúc các bạn thành công. =D>

Nếu thấy hay thì nhấn THANKS các bạn nhé ! :-?

pdana

Mở chương trình rồi đọc để tìm thế thì mở contact của iphone cho nhanh.

whattheep

mấy bạn ơi cho mình hỏi sao mình sync từ itune vào máy là bị báo lỗi vậy mấy bạn, mình làm chương trình nào cũng vậy hết ah. hic ai giúp mình với

gaupretty

mấy bạn ơi cho mình hỏi sao mình sync từ itune vào máy là bị báo lỗi vậy mấy bạn, mình làm chương trình nào cũng vậy hết ah. hic ai giúp mình với

Bạn không nói rõ lỗi gì và không có hình ảnh minh họa thì ai giúp bạn được??? :-?
Nếu là FW 3.0 bạn thử làm theo cách sau xem nhé:
Vào Cydia tìm kiếm và cài OpenSSH để kết nối với WinSCP.
Add Source http://xsellize.com/cydia để cài MobileInstallation for OS3.0 (Installd) để cài và Sync các Soft và Games ngoài luồng.
Chúc bạn thành công. =D>

whattheep

bạn ơi sao mình cài kô được cái Installd vậy bạn, nó báo là the requested modifications cannot be applied due to requied dependencies or cònlicts that cannot be automatically found or fixed. có bạn nào bị giống mình không xin chỉ mình với.hic.mình vẫn đang xài fw 3.0 ip 3GS. nó không cho confirm để install :(

XuanTruong

Super V.I.P
bạn ơi sao mình cài kô được cái Installd vậy bạn, nó báo là the requested modifications cannot be applied due to requied dependencies or cònlicts that cannot be automatically found or fixed. có bạn nào bị giống mình không xin chỉ mình với.hic.mình vẫn đang xài fw 3.0 ip 3GS. nó không cho confirm để install :(

Bạn tìm và cài MobileInstallation hoặc Installd hoặc AppSync cho FW 3.x đều như nhau cả, nên cài thằng nào cũng được (Chỉ khác tên gọi thôi mà)!:D