• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VOICE CONTROLEED ALRAM "Ngủ thêm chút nữa đi"

ancola66

Super V.I.P
VOICE CONTROLEED ALRAM

ver 2.3

Phần mềm tắt chuông báo thức bằng giọng nói :)). Khi báo thức kêu bạn không phải thò tay ra tắt điện thoại chỉ cần bảo với nó một câu bất kì ví dụ như là "Im đi" hoặc "Cho ngủ thêm tí nữa đi" là nó ngoan ngoãn tắt ngay chuông báo thức :))

Khi chạy lần đầu có thể nó bảo không phù hợp với FW 3.0 nhưng bạn cứ OK và mình đã test rất tốt trên FW 3.0 của máy mình :D

Thấy hay thì nhấn [URL="http://www.mediafire.com/?ttwfytmztjw"]Thanks [/URL]các bạn nhé :p

Chỉnh sửa cuối:

tuanbreak

haha được thanks pro, dùng cái này thì trể học mất :)) nhưng mà down ở đâu vậy

tuanbreak

Phải Giải nén ra chứ :)) .Mình up lên là file*.rar:))
không ngày qua mình kick vào thanks để down về mà không được nên down của bạn MinhThang không phải file IPA nên không sync đc bây giờ down đc rồi, thanks bạn hiền :D

ancola66

Super V.I.P
Dùng phần mềm này thì hay bị ngủ wa giờ lắm =))
Thì vào đặt Snooze bao nhiêu phút nó lại kêu nhắc lại (có thể đặt từ 1 phút đến 59 phút đó ) .... Nếu lúc nó kêu mà vẫn chưa muốn dậy thì lại quát :p đến bao giờ muốn dậy thì thôi :))

topsongs

Phần mềm hay đấy nhưng không được nhạy cho lắm
mình nằm ở giường vứt máy ở bàn cách 3m mà gào khản cả cổ nó không chịu im.đành phải dậy :-?

ancola66

Super V.I.P
Phần mềm hay đấy nhưng không được nhạy cho lắm
mình nằm ở giường vứt máy ở bàn cách 3m mà gào khản cả cổ nó không chịu im.đành phải dậy :-?
Nó có mục điều chỉnh âm lượng đó :D

topsongs

Cám ơn bạn lúc đầu mình tưởng nó là cái chỉnh volume cho nó kếu dần to
giờ mình mới biết là chỉnh cả độ nhạy nữa.
Thank bạn nha :)

gaupretty

Phần mềm này hay đấy. Nhưng hao pin quá các bác ơi. không biết sao nữa hay do em chưa biết sài??? :-?

whattheep

sao mình down về nhưng nó không ra file .ipa mà ra folder vậy mấy bạn, mình xài mac leopad nha mấy bạn, bạn nào biết chỉ cho mình với, mình xài iphone 3gs bản world đã jb rồi, nhưng mà không có cày cái nào từ itune được hết, hic