• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voice Inbox for Nokia S60 3rd edition

Caominh171

Bác chủ topic ơi cho em hỏi là sau khi cài đặt xong, khởi động chương trình lên nó bắt remove cái APS server cũ trên máy. Thế nhưng em vào App manager tìm hoài không thấy cái APS server này để remove.
Tên chính xác của nó là gì vậy bác? em dùng N82!
Mong tin bác!
Thanks a lot!

Tên của nó y như bạn nói rồi còn gì.Bạn cố tìm kỹ lại thử xem.Chúc thành công!!=D>=D>

P

phamcan50

Guest
Tên của nó y như bạn nói rồi còn gì.Bạn cố tìm kỹ lại thử xem.Chúc thành công!!=D>=D>

Hi`... nếu thấy thì em đâu có phải hỏi bác!
Em đã tìm rất kỹ nhưng không hề có cái nào tên như vậy cả! Liệu nó có ẩn không bác?

trungdao

Hộp thư thoại tuyệt cú mèo

Cảm ơn bạn Spiderman_anhvu. Nhờ phần gợi ý của bạn cho việc uninstall APS version cũ trong máy mình đã sử dụng được chức năng Ansewring machine có trong ACM. Sau khi mình remove nó đi, lần đầu chạy lại ACM nó yêu cầu mình cài APS 2.2 mặc định trong ACM. Thế là mình install nó và nhận được kết quả mỹ mãn lắm

Cảm ơn bồ nhiều, phải nói là đúng spiderman =D>

demnaycomuaroi

các bạn dùng phần mềm IVCM 232 rất tốt đấy , nó tích hợp cả quản lí cuộc gọi giống như ACM và có thêm chức hộp thư giống củ đài vậy:)
http://www.box.net/shared/u8b7kkipdy có file hướng dẫn dùng đó , nếu sử dụng tốt nhớ thanks tui nhé;)

trongtindk3

Cài cái này thì chạy tốt, có điều mình đang xài freecoolcall, nó bắt phải cài bản aps v2, trong khi voice inbox lại bắt phải cài bản aps v... khác... nên đành phải chọn 1 trong 2

Bác nào có bản aps dùng chung cho tất cả các soft không nhỉ?

Yeutelephone

MÌNH THẤY FREECOOLCALLS XUNG ĐỘT VỚI VOICE INBOX LÀ CHẮC CHẮN VÌ NÓ BỊ XUNG ĐỘT APSSERVER V2.2 VÀ V2.4.CÁC BẠN NGHIÊN CỨU DÙM

giadaiminh

mà cài cái này thì lúc nào người ta gọi đến nó cũng chạy chương trình này hết hả bác?lúc nào thì bít mình bận để cho người khác để lại lời nhắn, lúc nào mình ko bận thì nghe làm sao?

Auto

mà cài cái này thì lúc nào người ta gọi đến nó cũng chạy chương trình này hết hả bác?lúc nào thì bít mình bận để cho người khác để lại lời nhắn, lúc nào mình ko bận thì nghe làm sao?
Lúc bận thì chạy pm ;)
Lúc rãnh thì tắt pm là ok rồi ;;)
Posted via Mobile Device

lethang262

hì, mình có nhờ nhỏ bạn làm cái nhạc chuông busy " xin lỗi, mình ko thể nhận cuộc gọi này, vui lòng để lại lời nhắn sau tiếng bip, mình sẽ liên lạc lại"

Bác nào có file roài thì xin up lên diễn đàn phát, em đang cần mà ở cơ quan em đang chặn trang web danang roài.
Cảm ơn các bác

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bác nào có file roài thì xin up lên diễn đàn phát, em đang cần mà ở cơ quan em đang chặn trang web danang roài.
Cảm ơn các bác

Bạn có thể tự ghi âm rồi thêm vào chứ cần gì phải lấy file của người khác làm gì cho nó mệt.;;)

telematic

ai có file ghi âm để lại lời nhắn sau tiếng bíp chuẩn không. Cho mình xin với, chứ ghi âm giọng mình dễ gây hiểu nhầm lắm.

emrity

hix..chương trình này rất hay,nhưng có một khuyết điểm là khi chương trình chạy ngầm thì khi có cuộc gọi đến mình bắt máy thỉ nói chuyện máy bên kia không nghe được..không biết có ai bị giống mình không nữa..có bác nào khắc phục được lỗi trên không??:(

hunterviet

Well-Known Member
hix..chương trình này rất hay,nhưng có một khuyết điểm là khi chương trình chạy ngầm thì khi có cuộc gọi đến mình bắt máy thỉ nói chuyện máy bên kia không nghe được..không biết có ai bị giống mình không nữa..có bác nào khắc phục được lỗi trên không??:(

Lỗi đó mình cũng bị, do xung đột với ADL, nếu bạn ko cài ADL mà bị thì do ram bạn nhỏ quá, vừa nghe nhạc vừa gọi thì nó lỗi nghe gọi lun

emrity

Lỗi đó mình cũng bị, do xung đột với ADL, nếu bạn ko cài ADL mà bị thì do ram bạn nhỏ quá, vừa nghe nhạc vừa gọi thì nó lỗi nghe gọi lun

ADL là pm gì vậY bác??:-/..chắc tớ không có cài ADL..mà tớ đang xài N5320..hix Ram của 5320 tới 128mê,tớ chạy các ứng dụng hết thì con dư tới 76Mê..vậy theo bác Ram vậy có yếu không??

BuuPhucCT

Well-Known Member
ADL là pm gì vậY bác??:-/..chắc tớ không có cài ADL..mà tớ đang xài N5320..hix Ram của 5320 tới 128mê,tớ chạy các ứng dụng hết thì con dư tới 76Mê..vậy theo bác Ram vậy có yếu không??

ADL là Advance device lock đó bạn. Ram còn nhiều thì chủ yếu là do xung đột PM

emrity

ADL là Advance device lock đó bạn. Ram còn nhiều thì chủ yếu là do xung đột PM
Vậy bác xài voice inbox này co bị giống tớ không,khi có cuộc gọi đến thì mình vẫn nghe được mà nói chuyện đầu dây bên kia không nghe,nhưng nếu mình gọi đi thi nói chuyện bình thường..hix..mình không biết xung đôt gi cả..huhu..chắc không xài được wá...:((

vqt0812

Em dung tren may cua em n95 thi thay la khi ma voice inbox da nhan cuoc goi, thi minh k the nhac may va noi chuyen dc voi nguoi ben kia.
K bit dung k? Mod dung xoa bai e nha, tai em dag dung may thang ban em,may e dag hong.Hic.Chi hnay e viet k dau thoi.
Posted via Mobile Device