• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voice.Inbox.VH by bebivodoi.Usnigned Cr@cker full.sis

bebivodoi

Voice.Inbox.VH by bebivodoi.Usnigned Cr@cker full.sis >:)

Link:
http://www.4shared.com/file/J9WYJRxZ/WebGateVoiceInboxv10887S60v3S6.html
NGUYÊN VĂN BỞI :Thanhdhl2003

Hay nhất là bạn không phải đăng ký hộp thư thoại qua tổng đài (cái này phải trả tiền) X-( và những đoạn ghi âm sẽ nằm trên máy bạn và bạn muốn nghe lại lúc nào tùy ý :))

Đã test thành công trên 5800, cũng có thể cài trên SymbianOS 9.1/9.2/9.3, các bạn test thêm nha :D
Giới thiệu phần mềm:

-Khi có cuộc gọi đến vì lý do gì đó bạn không trả lời dc thì máy sẽ phát ra 1 lời chào do bạn tự ghi âm (Record Greeting) và chương trình sẽ ghi âm lại cuộc gọi đó sau 1 tiếng bíp.
-Bạn có thể set thời gian chờ để bắt đầu bật chức năng hộp thư thoại. (Answ. Mach. After)
-và có thể set thời gian cho 1 đoạn ghi âm của hộp thư thoại. (Max.Msg.Duration)
* Lưu ý: đầu tiên bạn phải ghi âm 1 đoạn dài ngắn tùy bạn để dùng làm lời chào. Bạn phải ghi âm thì mới chuyển phần Answering Machine sang ON dc :).

để dc thành quả ngày hôm nay đầu tiên xen cảm ơn bác kienvp đã giúp đỡ trong thời gian qua
vì đây là lần đầu VH nên có thể dịch sẽ k dc sát nghĩa và có thể có từ vẫn chưa dc VH mấy bác test thử và cho ý kiến đóng góp để hoàn thiện hơn nhé, mong các bác ủng hộ để e có tinh thần để tiếp tục làm công việc VH. thank

Last edited by a moderator:

bebivodoi

vậy bạn kiểm tra lại coi , ko thấy dc hình ,ko biết pm như thế nào thì ko dam test đâu :))

Pạn cứ test đi, rồ thấy chỗ nao kần chỉng thi pảo mình, k sao đâu ma lo, để tối mình nên up lại ảnh, h đang on pằng đt

nh0ctq90

Advand Call Manager cũng có chức năng này + nhiều chức năng cuộc gọi khác hay hơn nhiều.

missthuha

chủ top cho xin link down đi! miss thấy thick pm này mà link die ùi! thanhk!;;)