• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voicepass mở khóa bằng giọng nói fp1 vh by Trunghuy90

vothehung

Pác dùng thử cách của TRUNGANH0412 đi,xài đỡ đi hết cách rùi,hy vọng sẽ có cách khác;;)

bb8868

5320 có dùng đc k pak. M k biết nó là 1 hay 2.

P/S: Việt Nam làm gì biêt crack sis hả pak

Một câu nói thiếu suy nghĩ và thiển cận như này mà bạn cũng up lên 4rum được. Bạn hãy thử tìm hiểu xem cái phần mềm lịch vạn niên cho dòng E là ai CR*** nhé

bienculi

May minh n95 2g sai ngon. Nhung phai vao trang chu tai ve moi sai dc . Khong dung dc ban vh

lilama111

Cai nay co can crack j dau cac bac?nhap so dt va key 5 so vao la ok ma, e nhap tai ban tu trang chu va nhap 1lan la dc ne

Grindelwald

gọi bác kienvp xem! xem bác có giúp đc ko....pm hay wa! ko biết v5 khi nào nó mới hỗ trợ....có bác nào cài đc trên e63 thì lên tiếng cái nha

hoangdongnd89

Bạn download bản tiếng anh ở trang chủ thì ko bị lỗi vậy đâu. Tôi thử rồi. bản thửu xem. :D

mình down về cài được rùi, ko bị lỗi như trước nữa. nhưng mà dùng kiểu ji vậy bạn? chẳng biết dùng như thế nào nữa. ~X

Quangha2603

cái này hoạt động hiệu quả thì có vẻ khó khăn cho những bạn hya bị cúm hay là hay la hét đây nhỉ ??

Trunghuy90

Chỉnh sửa cuối:

phuong241089

bác làm ơn hướng dẫn cụ thể cách dùng cho anh em được ko nè mình down về cài được rùi mà ko bít dùng làm seo hết