• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VoiceSecureIt™ 2.0 (WM5) - BẢO MẬT PPC BẰNG GIỌNG NÓI

PhamQuang

Manager
VoiceSecureIt™ 2.0 (WM5)​

Phần mềm tuyệt vời dành cho PPC có HĐH WM5.0: Dùng giọng nói làm pass. bảo vệ PPC.
Phiên bản chỉ dành cho WM5.0, có CR kèm theo.
Tham khảo thêm về phần mềm tại đây, tham khảo cách đặt Pass. và sử dụng luôn.

http://www.voiceit-tech.com/product.php?product_id=107

Nhân dịp năm mới, rảnh rỗi, anh em test xem chạy trên các dòng WM5.0 có ngon lành không nhé? :D

Phần mềm cùng CR đưa kèm dưới đây.

Tải bản Trial từ đây: http://voicesecureit.en.softonic.com/pocketpc/download

Last edited by a moderator:

trongtints

VoiceSecureIt™ 2.0 (WM5)
Chương trình này thấy hấp dẫn lắm đây-nhưng một ngày kia mình bị cảm thì sao nhỉ... :D :D :D Test mới được.!

ITBoy

Test trên W5 thì ngon đấy Man Quang:-?? , nhưng có lẽ hôm nào mà sổ mũi nhức đầu thi...:D

kipkip

cái này hay đấy,nhưng có ai có bản cho WM 2003se không vậy?Em kết cái này wúa

nhhien

cái này hay à !! ^__^ em đang down về để test rùi!! ^_^ Mỗi tội đúng là em hay bị XOANG, ko bít có giữ đc pass ko nữa!! :D ;;) Hình như cài trên Card ko dùng đc các bác ạ!! muh 6Mb mà cài trên main coi bộ hơi lãng phí!! :-S

Namtuoc

cái này hay thật.K bít chừng nào mới có cho win2003se nhỉ?

duceasy

cái này đúng là điều e mong đợi, bình thường bấm bằng keyboard, có nhiều lúc đông người thì hơi bất lịch sự vì phải dấu đi chỗ khác unlock, có cái này thì kg cần thiết chạy ra chỗ khác unlock roài. em củng hay quên pass unlock lắm.

minhty

Tôi đã thử cái này rồi, cài vào thẻ nhớ chạy vô tư nhưng chỉ có điều là muốn mở khóa bằng giọng nói thì phải chọn chỗ nào thật yên tĩnh (điều kiện giống như khi mình nói lúc ban đầu để làm voice pass), đi trên đường hay ở chỗ đông người ồn ào thì phần mềm này không nhận ra được giọng của mình đâu, chỉ còn cách dùng pass bằng keyboard thôi.

ngheovihifi

Phần mềm tuyệt vời dành cho PPC có HĐH WM5.0: Dùng giọng nói làm pass. bảo vệ PPC.
Tham khảo thêm về phần mềm tại đây, tham khảo cách đặt Pass. và sử dụng luôn.

http://www.voiceit-tech.com/product.php?product_id=107

Nhân dịp năm mới, rảnh rỗi, anh em test xem chạy trên các dòng WM5.0 có ngon lành không nhé? :D

Phần mềm cùng CR đưa kèm dưới đây.

bác quang thân mến....sao tôi down cái file này về, unrar...roi copy cai file voice....strongARM vao máy...rồi install...mà nó báo ko cài được là sao nhỉ? bác hướng dẫn thêm tí...hay có phải đổi tên file thành .CAP ko? cám ơn bác

vietanh2706

Bác ơi. Em chẳng biết sử dụng thế nào cả. Em cần phần mềm này lắm.
Nó chỉ hiện lên thế này. Ấn vào about thì thoát luôn. Nên em chịu thua

Chỉnh sửa cuối:

phuctutin86

:((
Bác ơi. Em chẳng biết sử dụng thế nào cả. Em cần phần mềm này lắm.
Nó chỉ hiện lên thế này. Ấn vào about thì thoát luôn. Nên em chịu thua

như vầy nè bạn khi hiện mành hình như trên 1/3 thì bạn ấn nút ở giữa bàn phím sau đó PM sẽ nói 1 câu , nói xong nó xuất hiện hình lổ tay lúc ấy bạn nhập pass bằng giọng nói , nhập xong máy sẽ phát âm lại giọng pass mà ta đặc , xong qua bước 2 2/3 cũng lập lại như lần 1 , qua bước 3/3 thì là bước nhập pass bằng keyboard , pass này là để dự phòng khi bạn muốn mở khóa mà phát âm hoài vẫn ko chuẩn như khi ta đặc >>>>> mình bị hoài à nhập mật khẩu 5 phút mà ko đúng cuối cùng đành phải mở bằng keyboard :(( cuối cùng gở bỏ PM luôn

xac_uon

Các bác cho em hỏi cò phiên bản dành cho WM2003se không? Nếu có các bác có thể post lên cho anh em dùng nhé, thanks các bác nhiều.

FilterKings

Có bác nào thử trên WM6 chưa, mình cài trên UNI, nó báo không tương thích version. Nhìn thèm quá nhưng không cài được. Chẳng lẽ quay về WM5 b-)
Buồn :(
Bác nào làm được thì xin chỉ giúp.

andrey

Bác Quang va các bác ơi.
Tui cài cái Voice Secure vao Treo 650 không được. Không biết là sao nữa.
Có bác nào có Ch Trinh này dàng cho Treo Palm OS kô?
Tui có vào Web của Hãng để down, nhưng mà chỉ giùng được có 30 ngày thui, Có bác nào có Serial hoạc c***r không cho xin với
cám ơn

jennydontcry

chán ghê sao lại không dùng được cho W6 à các bác?Chẳng lẽ vì thằng này mà lại phải quay về W5 thì hơi chuối nhỉ?Có cách nào dùng cho W6 ko Man Quang?