• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VÒNG CHUNG KẾT CUỘC THI AI LÀ NGƯỜI ĐẸP PDAVIET

Theo Bạn! Ai là Người đẹp nhất trong số 14 Bạn dưới đây???

• Total voters
    153
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
Trong hai ngày 15 và 16-4-2008! Các thí sinh đã lọt vào vòng chung kết cuộc thi sẽ được phép tự giới thiệu và lăng xê về bản thân để vận động tranh cử cho cuộc thi thêm phần rôm rả và vui vẻ!!! Từ ngày 17-4-2008 sẽ tiến hành Vote cho đến ngày 23 giờ 00 ngày 30-4-2008 là kết thúc!!! Chúc các Bạn có những giây phút vui vẻ và hạnh phúc trên PDAVIET của chúng ta!!!=D>=D>=D>​

Chỉnh sửa cuối:

PhuongAnh

14 Ứng cử viên sáng giá nhất sẽ tham dự vòng chung kết cuộc thi

"AI LÀ NGƯỜI ĐẸP TRAI NHẤT PDAVIET."
Congvoi SBD:001
Chiều cao: 1m71
Nặng :62 cân
Thân hình hoàn toàn bình thường

Nemmatlanh SBD:002
Tuổi 22
Chiều cao: 1m76
Cân nặng: 65kg

BatKid

SBD:003
Cao: 1m70
Cân nặng: 70 Kg
Số đo 3 vòng = nhau

NguyenThanhTuan SBD:004
Cân nặng chỉ có 56kg
Cao 1m72

Nguyễn Văn Long (Badamgiak23)
SBD:006
S/n: 8x xịn xìn
Chiều cao: 1m70
Kg: 67

Nguyễn Đức Minh (Kangmin) SBD:010
Cao : 1m69
Cân ngặn : 50 kg (ngại wa )

Tom_codon
SBD:011
Chiều cao: 1m72.
Cân nặng: 57 kg (Nếu tính thêm 3 PPC + 1 iphone + 1 laptop tròn 60kg )
Số đo 3 vòng: Lý tưởng.

Hoàng Ngọc Tùng (salemgtvt84) SBD:015
Líc lêm: Tùng Salem (bác nào hồi xưa có xem Sabrina chắc bít ha, e kết con mèo đó lém...)
SN:84
Cao:1m75
Nặng:70kg.... (hic, e vừa mới cho 1 chân thì nó đã gẫy, thấy nó ghi đc số nào thì đọc liều số đó à...)
Số đo 3 vòng: số 90 tròn trịa....

Minh Luân (Taki 7610) SBD:016
Nick : Taki7610
Năm sinh : 1984
Cân nặng : 64kg
Chiều cao : 1m67
Số đo : không biết luôn

Lê Thanh Hải (shogunr125) SBD:021
SN: 1977 (hic... hơi bị già! )
Cao: 1m73
Nặng: 72kg
Số đo 3 vòng: (Thân hình hoàn toàn bình thường, bạn hãy luôn luôn giữ sức khỏe!

Trần Đăng Khoa.(khoabonmat) SBD:024
Chiều cao: 1m65.
Nặng:47kg.
Số đo: cái này em không biết (chắc bằng nhau hết).Hi Hi...

Nguyễn Tiến Tới (anhtoitb)
SBD:026
Năm sinh: 8x
Chiều cao: 1m70
Nặng: 62kg
Số đo: Cứ hỏi HLV Thể hình của em là biết

Bùi Tuấn Quang(TuanQuang)
SBD:027
Chiều ca0 : 1.70m
Cân nặng : 60kg
Sinh ngày 26-12-1983

Nguyễn phương anh (nguyenpa)
SBD:029
cao: 1m64

Chỉnh sửa cuối:

PhuongAnh

Các thí sinh không tham dự vòng chung kết của cuộc thi mỗi bạn sẽ nhận được 5.000PVD món quà nho nhỏ từ BTQ..Nếu ai chưa nhận được thì PM cho mình nhé :D:D:D:D

khoabonmat

Active Member
Trong hai ngày 15 và 16-4-2008! 10 thí sinh đã lọt vào vòng chung kết cuộc thi sẽ được phép tự giới thiệu và lăng xê về bản thân để vận động tranh cử cho cuộc thi thêm phần rôm rả và vui vẻ!!! Từ ngày 17-4-2008 sẽ tiến hành Vote cho đến ngày 23 giờ 00 ngày 30-4-2008 là kết thúc!!! Chúc các Bạn có những giây phút vui vẻ và hạnh phúc trên PDAVIET của chúng ta!!!=D>=D>=D>​

Lập sẵn để đó mai đến giờ mới mở Topic và ngày 17 mới lập Vote!!!:)):)):))

Vậy 10 thí sinh,lọt vào vòng chung kết,vậy ra chọn mấy người vậy anh.Và tiền thưởng cuối cùng là khoảng bao nhiêu vậy anh.

XuanTruong

Super V.I.P
Vậy 10 thí sinh,lọt vào vòng chung kết,vậy ra chọn mấy người vậy anh.Và tiền thưởng cuối cùng là khoảng bao nhiêu vậy anh.

Ngày 17 khi lập Vote mới công bố tiếp Bạn à!!! Chúc Bạn vui vẻ với Box 8 này!!!:))=D>

XuanTruong

Super V.I.P
Các Bạn "Xấu hổ" hay sao mà không thấy ai vào đây "Lăng xê" bản thân lên nhỉ??? Phải tranh cử đi chứ!!! Xin mời!!! Xin mời!!!;;);;);;)=D>=D>=D>

Tuan1412

Hơ,anh Tới mà cao 1m70 lận,thông tin này hình như chưa chính xác lắm thì phải,hơ hơ:D

Anhtoitb

Hơ,anh Tới mà cao 1m70 lận,thông tin này hình như chưa chính xác lắm thì phải,hơ hơ:D

He he, đấy là anh đã trừ đi mấy cm để cho người anh đỡ cao rùi đó! Chú thích số chính xác à: 1m72 nhưng là khi anh vuốt tóc dựng đứng còn tóc chải chuốt thì có 1m70 thui!
Tay Tuấn này đúng là lắm chuyện!

habubi

Các thí sinh không tham dự vòng chung kết của cuộc thi mỗi bạn sẽ nhận được 5.000PVD món quà nho nhỏ từ BTQ..Nếu ai chưa nhận được thì PM cho mình nhé :D:D:D:D

Hehe. Cái này nghĩa là sao vậy. Có phải bất cứ ai đã được đề cừ hoặc tự ứng cử tham gia đều được PVD đúng ko?

XuanTruong

Super V.I.P
Hehe. Cái này nghĩa là sao vậy. Có phải bất cứ ai đã được đề cừ hoặc tự ứng cử tham gia đều được PVD đúng ko?

Đó là những người không được lọt vào vòng chung kết (Nhưng đã tham gia vòng loại) Bạn à!!!;;)

salemgtvt84

Hi hi, may quá, ko ngờ e cũng lọt đc vào vòng trong, cảm ơn các Mod, VIP và mọi người trên PV nha...

PhuongAnh

Các thí sinh hãy vào đây lăng xê bản thân mình để thu hút được nhiều phiếu bình chọn cho mình nhiều nhất.Các bạn hãy nhanh chân lên vì chỉ có 2 ngày để tiếp thị mình thôi:)):)):)):)):))

NgocVNPT

E xin tự lăng xê bằng bức ảnh này nha...:p...Handsome quá trời lun....:D

Công nhận chú em Tùng này đạt tiêu chuẩn đó :) Nhớ là anh void cho chú nếu chú đạt giải phải chia PVD cho anh nhé :) =D>=D>=D>=D>=D>

Sonblack

Super V.I.P
Chà chà, chắc chắn anh chàng BatKid nhà ta sẽ lên hương ròi!
Hãy nhìn hình mà coi, rất tuyệt ấy chứ! Phong độ nè, trẻ trung nữa nè!
Tui mà vote được 10 phiếu, tui đổ hết cho BatKid thui.
Đồng lòng đi nào!
=D>=D>=D>=D>=D>

PhuongAnh

Chà chà, chắc chắn anh chàng BatKid nhà ta sẽ lên hương ròi!
Hãy nhìn hình mà coi, rất tuyệt ấy chứ! Phong độ nè, trẻ trung nữa nè!
Tui mà vote được 10 phiếu, tui đổ hết cho BatKid thui.
Đồng lòng đi nào!
=D>=D>=D>=D>=D>

Mỗi người chỉ được vote 1 phiếu cho 1 người duy nhất thôi a ah.

Status
Không mở trả lời sau này.