• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voyager Home Screen (vHome) v3.96 EN New Fix {09/10/2010}

kienvp

Voyager Home Screen (vHome) v3.96 Fix1 S60v3 SymbianOS9.x Signed English

PHần mềm quen thuộc với các bạn rồi mình không phải giới thiệu nữa .đây là phiên bản chính thức có cả thời tiết Việt Nam .

Phiên bản này có fix lỗi cập nhật thời tiết các bác test xem nhé .

What's new:
- Fixed the weather not updating bug. Some of you say can not add item to start menu, but all our phones work ok, sorry we can not fix a bug if we can not repeat the bug.

Phiên bản VH các bạn tải file thứ 2 .

Chỉnh sửa cuối:

thoaga

anh ơi! giúp em với, em cài bản 3.96 này vào sau khi đã remove bản 3.95 đi nhưng mà máy báo "unible to install" anh ạ. có cách gì ko giúp em với! thanks anh nhiều. em dùng N73 v4.0839.42.21

Faint

Hjx.minh cung gap tinh trang tuong tu. Dang cai duoc nua chug no cung bao "Unable to install". Minh thu xoa het file .txt cung ko cai duoc.
P/s: Post bang dt nen ko co dau,moi ng thong cam

trung_son_1

cho mình dc hỏi pm này update thời tiết thông qua kết nối gì vậy các bro?GPRS hay wifi vậy?

toan_829

cho mình dc hỏi pm này update thời tiết thông qua kết nối gì vậy các bro?GPRS hay wifi vậy?

Có lẽ nên dung 3g hay GPRS..mình dùng bản 3.96 của 1 bro trc..update = 3g thì ngon,wifi thì xịt..k hiểu sao..test thử bản mới này xem thế nào ;;)

trung_son_1

Đã update được thời tiết TP hồ chí minh.

bro có thể chỉ cho mình cách show ra dc kế bên ho chi minh city cái ngày tháng năm dc ko bro?của mình chỉ show dc ngày thứ mấy trong tuần ah. Với lại cho mình xin cái hình nền của bro lun dc ko?:-??

khanhblue

Em muốn lấy style của HTC nhưng dùng hình nền của máy, ko muốn dùng hình nền của HTC Style thì phải làm ntn. Em cũng ko tìm được dự báo thời tiết của Việt Nam, ai biết giúp em với. Bản này đẹp mà ko biết dùng.. em đang chán đây! hic hic

trung_son_1

Em muốn lấy style của HTC nhưng dùng hình nền của máy, ko muốn dùng hình nền của HTC Style thì phải làm ntn. Em cũng ko tìm được dự báo thời tiết của Việt Nam, ai biết giúp em với. Bản này đẹp mà ko biết dùng.. em đang chán đây! hic hic

- bạn dùng phím điều hướng đưa lên trên cùng chỗ cột sóng đó bạn,xong bạn nhấn vào nút giữa phím điều hướng chọn set wallpaper để đổi hình nền khác trong máy
- bạn dùng phím điều hướng chọn ngay phần thời tiết rồi cũng bấm vào nút giữa, nó sẽ hiện ra phần tìm quốc gia. bạn đánh vào ho chi minh hay ha noi thế là chọn dc thời tiết. (bạn nhớ là phải có kết nối wifi hay 3g hay gprs nó mới kiếm ra nha):D

chicken3005

mình cũng bị tình trạng như vậy "Unable to install" đã gỡ bỏ bản củ rùi và xóa các file .txt. có cách nào khắc phục không mình dùng dt E65

khanhblue

- bạn dùng phím điều hướng đưa lên trên cùng chỗ cột sóng đó bạn,xong bạn nhấn vào nút giữa phím điều hướng chọn set wallpaper để đổi hình nền khác trong máy
- bạn dùng phím điều hướng chọn ngay phần thời tiết rồi cũng bấm vào nút giữa, nó sẽ hiện ra phần tìm quốc gia. bạn đánh vào ho chi minh hay ha noi thế là chọn dc thời tiết. (bạn nhớ là phải có kết nối wifi hay 3g hay gprs nó mới kiếm ra nha):D
Thời tiết thì mình làm được rồi, nhưng cái wall mình làm mãi chả được, chỉ chọn được wall khác thôi, ko lấy wall mặc định của theme được, dùng cái Classic thì được nhưng mình ko thích cái đồng hồ đấy. Dẫu sao cũng thanks bác nhé!

trung_son_1

Tớ dùng 6220c, Mobi, 3g, đánh ho chi minh nó ko ra.... Teo trym

bạn gõ ha noi xem ra ko?bạn dùng gprs thử xem dc ko?của mình E52 mới đầu dùng GPRS search ko ra,mình phải dùng wifi mới search ra dc nhiệt độ ho chi minh, sau đó mình dùng gprs để update nhiệt độ thì dc:-?