• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

W950i - duyệt web thông qua PC

Status
Không mở trả lời sau này.

natta

Tìm mãi không thấy vấn đề này, nên đành mạo muội post vào đây, có nhầm chỗ thì Mod move dùm em nha. Thanks

Có bác nào bít cách duyệt web qua máy tính nối mạng, mình gắn đt với máy tính qua cáp USB, mình cài Oppera mà ko hỉu sao vẫn ko được

trando

Tìm mãi không thấy vấn đề này, nên đành mạo muội post vào đây, có nhầm chỗ thì Mod move dùm em nha. Thanks

Có bác nào bít cách duyệt web qua máy tính nối mạng, mình gắn đt với máy tính qua cáp USB, mình cài Oppera mà ko hỉu sao vẫn ko được

Chào bạn!
Tôi cũng đang tìm cách giống kết nối giống như bạn nhưng trên con W950i, tại mục Internet account không có mục nào thông qua cáp cả, chỉ có các mục của GPRS và Ad-Hoc Bluetooth PAN thôi nên mình nghĩ nếu có thể kết nối internet thông qua PC thì chỉ dùng cổng bluetooth mà thôi. Nếu bạn có điều kiện thử thì check thử coi. Nếu được thì alarm cho anh em diễn đàn 1 tiếng nha

Status
Không mở trả lời sau này.