• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WALKMAN 2.0 GIẢ LẬP 3.0 DÀNH CHO P990i BY MOHAMADREZA

VinhDang

bạn cứ xóa hết, ko sao cả, mình đã làm rồi. nhân tiện cho mình hỏi luôn, cái này hơi bị bất tiện? ex: tăng-giảm voloume thì fải sử dụng bàn fím (<,>), con cách nào khác ko? thanks!

chuvantoan

anh congvoi ơi làm sao chép bản WALKMAN bản 3.0 về máy ma sao lai vào không dược vậy lúc vào thì máy

CongVoi

Super V.I.P
máy bi thoát ra khỏi úeng dụng liène không biết phải làm sao nửa anh giúp em với

anh la người quỳnh lưu ha r em cũng vậy này em ở quỳnh diễn anh giúp em với nha

số máy của anh như thế nào cho em đi có gì anh em mình gặp nhau nói chuyên chơi

Bạn đã chép kĩ các file vào từng Foder chưa??Hãy xem lại kĩ nhé!Đây vẫn là bản WM 2.0 thôi.
Mình đang ở china du học.Bạn thích gọi thì xin mời: 008615977669779 >:)

Caohieu88

cái này cài sao jậy mấy pro. chỉ em cài đi

Anh Công đã nói ở trên rùi đó bạn, hack phone sau đó chép các file trong theo đường dẫn file đính kèm là được. Chi tiết hack phone thì bạn tham khảo bài Cách hack phone nhanh nhé!

Caohieu88

du sao cung phai cam on vi nhiet tinh voi anh em nhat la doi voi thanh vien moi.:))

co ai tim duoc phan mem ghi am cuoc goi cua p990i pro fee chua gui cho minh voi.

Cảm ơn hay không là quyền của bạn mà :)) .. tuy nhiên bạn nhớ gõ tiếng Việt nhé, ko mình sẽ del bài đó.
Hiện tại chưa có PM ghi âm cuộc gọi cho UIQ, chắc là cũng sẽ ko bao giờ có mất... :((

NokuaN70

Well-Known Member
Cái nì chép vào rồi mà chả hiểu icon khởi động của nó ở đâu???

Nằm trong Tool nha bạn. Nhớ khởi động máy lại sau khi chép thì mới xuất hiện Icon của em nó.

Posted via Mobile Device

theinnocent

Khởi động lại rồi vẫn ko thấy, tớ chưa mod icon Iphone, có nhất thiết phải mod icon Iphone mới thấy kô?

myp990i

Khởi động lại rồi vẫn ko thấy, tớ chưa mod icon Iphone, có nhất thiết phải mod icon Iphone mới thấy kô?

Không cần. Bạn phải kiểm tra thật kỹ các bước làm xem có thiếu gì không. Một bên nhìn vào màn hình PC và một bên chọt vào ĐT theo từng folder, nếu ko hay thiếu lắm. Chúc bạn thành công!