• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Walkman 3 cho P1i (phiên bản mới 2008)

handsome_goat

G900 vốn có trình nghe nhạc xịn rồi còn j nữa, lần trước mình vọc thử con G900 nguyên bản của thằng bạn thấy trình nghe nhạc nó giống hệt W960i rồi còn cài cái j nữa :-??

shadow141206

Hi All,

Ai hướng dẫn giúp mình cách cài chương trình này lên kon P1i cái
Tks,

Bạn cần đọc bài này để tham khảo cách hack đt, sau đó, down bản WM3.0 trên đây về rồi chép tương ứng từng mục vào ổ C của đt là đc (sau khi chép nhớ restart máy lại, CT này nằm trong tool) ;););)

mrhadobac

Posted via Mobile Devicekhông biết phiên bản mới này chay mượt hơn phiên bản cũ ko nhỉ. Cái phiên bản cũ chạy giật giật một tí, khó chịu lắm !!!

Yên tâm đi, bản này mựot hơn hẳn! Đẹp hơn nữa! Ghét cái nền xanh dương thôi!

bibikoolz

Yên tâm đi, bản này mựot hơn hẳn! Đẹp hơn nữa! Ghét cái nền xanh dương thôi!

Bạn muốn nền gì mình có hết nè: Tím, vàng, đỏ :)) Add nick yahoo mình share cho nè tại cái WM ko chụp screenshot dc nên ko biết nói thế nào...

mrhadobac

Bạn muốn nền gì mình có hết nè: Tím, vàng, đỏ :)) Add nick yahoo mình share cho nè tại cái WM ko chụp screenshot dc nên ko biết nói thế nào...
Cho mình xin màu cam nhé!

Thanks bạn trước!

Các bạn biết co Walkman nào mới hơn ko thì chỉ mình luôn nha!

bibikoolz

Cho mình xin màu cam nhé!

Thanks bạn trước!

Các bạn biết co Walkman nào mới hơn ko thì chỉ mình luôn nha!

Hiện giờ mình ko có ở đây.Bạn cứ add nick yahoo mình về mình share cho.Nick dưới sign mình đó bạn ^^

mrhadobac

Ah, mấy bạn ơi, cho mình hỏi có cách nào để tự động tải các cover cho Walkman không?

shadow141206

Ah, mấy bạn ơi, cho mình hỏi có cách nào để tự động tải các cover cho Walkman không?

Tải cover là sao bạn ? Tải skin, tải visualization cho WM3.0 hay là tải các ảnh cover của bài nhạc ?

kevintan

link die rùi hay sao mà mình k thấy gì hết.. . .bạn coi lại dùm mình với

mrhadobac

Tải cover là sao bạn ? Tải skin, tải visualization cho WM3.0 hay là tải các ảnh cover của bài nhạc ?
Tải ảnh Cover ấy bạn! Mấy cái bìa đĩa ấy! Mình hiện phải load thủ công, mệt quá! Có cách nào để nó tự tải không nhỉ?