• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WALKMAN 3 new visualisations for P1i !

HQMobi2009

Hình như cái WM3 nay đã có từ mấ tháng trước rồi phải ko? Mình có dơn xa rồi cũng rất OK nhưng nói thật nghe bằng MusicPlayer vẫn hay hơn. WM3 chỉ được cái giao diện đẹp va dễ xài hơn thôi. AH cái link die rồi, post lại giùm cho a e nhé bạn. minh cũng down lại vì lỡ format hết rùi hihihi thank's alll

alphabet

Mọi ng cho hỏi : để gỡ Walkman chỉ cần xóa các file đã cóp vào C thôi đúng ko ? Nhưng ko bit lúc đầu cóp có file nào bị đè ko nhỉ :( Em up FW 1 cái là cóp luôn,nên nếu có đè là đè lên file gốc.Bác nào nhớ thì bảo em với !
Hoặc post giúp em 1 bản Walkman chạy tốt .Walkman trong máy em hay bị khựng lại mà còn làm cái Videos trong Entertainment ko chạy đc (lỗi Bad request) .

shadow141206

Mọi ng cho hỏi : để gỡ Walkman chỉ cần xóa các file đã cóp vào C thôi đúng ko ? Nhưng ko bit lúc đầu cóp có file nào bị đè ko nhỉ :( Em up FW 1 cái là cóp luôn,nên nếu có đè là đè lên file gốc.Bác nào nhớ thì bảo em với !
Hoặc post giúp em 1 bản Walkman chạy tốt .Walkman trong máy em hay bị khựng lại mà còn làm cái Videos trong Entertainment ko chạy đc (lỗi Bad request) .

Ko có đè file nào đâu bạn !!! Yên tâm mà xóa đi >:)

redipro

mấy bạn post cho mình cái link khác đi!Mình xài P1i.Mình đang cần lắm bản wm 3 cũ nặng wa!