• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Walkman Player 2.0 W950i for P1, P990i, M600 & Piano Walkman Player For P990i

Nguyen_Minh

Fần mềm này mình đã cài được,nhưg cũg k chơi nhạc theo folder đc !Hix,cho mình hỏi muốn unintalls fần mềm này thì làm tnào !

A vào control panel>Other>Unistall programe, a chọn cái a install, gỡ nó ra là đc

Dzung_Billi

Thanks bạn nhưg fan mềm này là copy vào ổ C nên k có trong uninstal, chăg lẽ lại fai thủ công cop cái j vào thì xóa cái đấy đi,hix !

phoenix1985

Mình có 1 thắc mắc: mình mod bản WM này sao ko thể kích hoạt = tai nghe HPM-82 như P1i đc.

Mod WM 3.0 cho P1i gắn tai nghe HPM-82 bấm PLAY thì nó tự khởi động WM luôn.

Son_Nguyen

Mình có 1 thắc mắc: mình mod bản WM này sao ko thể kích hoạt = tai nghe HPM-82 như P1i đc.

Mod WM 3.0 cho P1i gắn tai nghe HPM-82 bấm PLAY thì nó tự khởi động WM luôn.
Đã cài WM3 rồi thì xài lại bản này làm chi hả bạn? Dùng WM3 vẫn hay hơn chứ. Cái vụ bấm nút PLAY nó ko khởi động được chắc là do bản WM2 ko support thôi.

ugly_benny

ko hỉu gì hết :((
bạn nào ở sg chép dùm mình bản WM 3.0 di
luôn tiện cho hỏi bạn nào biết số dt của batkid ko?

Son_Nguyen

ko hỉu gì hết :((
bạn nào ở sg chép dùm mình bản WM 3.0 di
luôn tiện cho hỏi bạn nào biết số dt của batkid ko?
Số đt của SMOD BatKid bạn xem ở đây nhé. Mà bạn dùng máy gì vậy? WM3 chỉ dùng cho P1i thôi, P990i ko xài được đâu.

ugly_benny

Số đt của SMOD BatKid bạn xem ở đây nhé. Mà bạn dùng máy gì vậy? WM3 chỉ dùng cho P1i thôi, P990i ko xài được đâu.

mình xài p990i, àb son nguyen oi, có yahoo ko cho benny hỏi tí, muốn cài bộ thêm víta của bạn cao hiếu mà ko biết caài, mình gà mờ lắm
thank nhiều

Son_Nguyen

mình xài p990i, àb son nguyen oi, có yahoo ko cho benny hỏi tí, muốn cài bộ thêm víta của bạn cao hiếu mà ko biết caài, mình gà mờ lắm
thank nhiều
Ý bạn hỏi là muốn cài bộ icon vista phải ko? Nếu như muốn cài thì trước hết bạn phải hack phone đã, cách hack thì có đầy đủ ở đây cả rồi. Bạn đọc kỹ & làm theo hướng dẫn là OK thôi. P990i thì chỉ xài được WM2, mà nếu bạn muốn cài thì phải hack được phone trước đã. Hiện giờ thì mình đang bận nên ko online trên Y! được. Thông cảm giúp mình nhé.

ugly_benny

Ý bạn hỏi là muốn cài bộ icon vista phải ko? Nếu như muốn cài thì trước hết bạn phải hack phone đã, cách hack thì có đầy đủ ở đây cả rồi. Bạn đọc kỹ & làm theo hướng dẫn là OK thôi. P990i thì chỉ xài được WM2, mà nếu bạn muốn cài thì phải hack được phone trước đã. Hiện giờ thì mình đang bận nên ko online trên Y! được. Thông cảm giúp mình nhé.

phone mình tự hack rồi, ko vội đau trong tuần cũng dc ko sao.

Son_Nguyen

phone mình tự hack rồi, ko vội đau trong tuần cũng dc ko sao.
Nếu như phone của bạn đã hack thành công rồi thì bạn muốn cài bất cứ cái gì cứ đọc kỹ hướng dẫn sau đó làm là OK thôi mà. Trước đây mình cũng có biết gì đâu, phải tự mày mò hết đấy chứ. Có vấn đề gì thì bạn cứ hỏi thêm anh em trên 4rum nhé. Thân!.:).

ngocdung413

Mí bác ui. Em copy tất cả các file trong walkman player vào ổ C: rùi. Thía mà lần nào khởi động lên là nó báo
Ứng dụng
Kastor Sever
Lỗi
USER
Mã lỗi
23
Các bác giúp em mí đi, h lâu lâu nó lại tự khởi động lại máy nữa chứ. hix

haphong911

Hichic.... bị lỗi code 23 & 3 giống bác này nè....hichic mình đang dùng G900 chắc là hôk sử dụng được mấy cái walkman này rùi

tojaro

cho em hỏi cái, em muốn thay đổi cái Visualization nhưng khi chép vào C:\shared\kastor thì chỉ những cái trùng tên mới thay đổi được, còn cái mới thì vào WM nó không hiển thị lên. làm cách nào để cho thêm vào?
mà đổi tên thì em sợ nó hư mất công vì phải đổi cả trong image nữa.lỡ đổi sai nó hư thì mệt:p

haphong911

Bác sướng rồi mà con G900 của mình vẫn kô đc. Walkman 2. hay 3. gì cũng bị lỗi y chang nhau ..... từ giã walkman sao ta

clack_16

hinh` nhu không chạy được khi đóng flip !ý minh` la` chạy nên` đc nhưng không va`o giao diện đc ở chế độ close flip

myp990i

hinh` nhu không chạy được khi đóng flip !ý minh` la` chạy nên` đc nhưng không va`o giao diện đc ở chế độ close flip

Đúng rồi. Đóng flip thì nó chỉ chạy ẩn và không điều khiển được bằng phím của flip. CHỉ có thể điều khiển bằng phím của tai nghe (nếu có, như HPM-82) hoặc có thể tạm dừng bằng nút play bên hông máy...

Các bác cho e hỏi chút:
máy e mới 4mat lại, mod cái WM này lúc đầu nó báo lỗi, e copy lại từ đầu giờ thì được rồi. Tuy nhiên là không biết lúc đầu nhầm chỗ nào mà cái phần mềm nghe nhạc mặc định của máy thì giờ bị báo lỗi (folder not found) khi e kích vào Ipod (sau khi đổi icon thì nó thành ipod). Ai biết giúp e với...???

Last edited by a moderator: