• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Wallpaper_v1.01 tạo wallpaper full màn hình!

hihoha

Well-Known Member
Wallpaper_v1.01 tạo wallpaper full màn hình!

Có nhiều cách ,nhiều pm có thể làm Wallpaper full màn hình,nay mình giới thiệu thêm Wallpaper_v1.01 để ae thêm sự lựa chọn(hoặc những ai chưa biết thì dùng).

Pm này sử dụng rất đơn giản:
Bạn chọn ảnh cần dùng (bất kỳ,tự chụp đều ok) chép vào E:\Images,vô phần mềm chọn ảnh đó rồi để nó tự làm và thoát.Đến khi xong thì bạn vô them để xem thành quả:D

Chỉnh sửa cuối:

Mr_Sulla

Phần mềm này làm full hình nền cho bất kỳ theme nào hay chỉ là theme do phần mềm này cài đặt sẵn vậy bạn

hihoha

Well-Known Member
Phần mềm này làm full hình nền cho bất kỳ theme nào hay chỉ là theme do phần mềm này cài đặt sẵn vậy bạn

Them do pm cài sẵn(trên ảnh đó),muốn đổi icon hay những mục khác thì nên dùng mbmtool hay ThemeBuilder

Mr_Sulla

Them do pm cài sẵn(trên ảnh đó),muốn đổi icon hay những mục khác thì nên dùng mbmtool hay ThemeBuilder
Bạn có vẻ ko hiểu ý mình nói gì nên quote lại.Ý của mình là mình hỏi gì thì chỉ cần trả lời nguyên thế thôi.KO CẦN BỔ SUNG THÊM GÌ CẢ

Chỉnh sửa cuối:

thusinhbuon

đây nha em xin ví dụ thế này : bây giờ em muốn cài ảnh của em vào làm theme có đc. ko ?? hay chỉ những ảnh có trong phần mềm mới làm đc. !

hihoha

Well-Known Member
đây nha em xin ví dụ thế này : bây giờ em muốn cài ảnh của em vào làm theme có đc. ko ?? hay chỉ những ảnh có trong phần mềm mới làm đc. !
Posted via Mobile Device
Ðược,ảnh nào cũng đc bạn chỉ cần chép vào e:\Images
là dùng đc nhé