• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WallpaperChanger ver 1.00 [ Đã Mod Icon & lock trong pm] vh bởi tôi

jimmi_qyu

WallpaperChanger ver 1.00 [ Đã Mod Icon trong pm]​

WallpaperChanger là một phần mềm cho phép bạn thay đổi hình ảnh nền nền trên điện thoại của bạn. Đây là một phần mềm có khả năng tùy biến mạnh mẽ giúp bạn có thể làm chủ các hình nền trên điện thoại của mình. WallpaperChanger gồm có các kiểu hình nền sau:
Lịch: hình nền là một tờ lịch thể hiện ngày, tháng, năm hiện tại. Calendar wallpaper cho phép bạn điều chỉnh các thông số: màu sắc và ảnh nền của tờ lịch, cho phép thay đổi ảnh nền dựa trên những sự kiện khác nhau…
Chi tiết bộ nhớ máy: hình nền là hình tĩnh hay hình động cùng với các thông tin về hệ thống.
Đồng hồ màn hình:
với hình nền này bạn có thể tùy chọn một cái đồng hồ điện tử (digital) hay đồng hồ kim (analog) được thể hiện rất lớn.
[DOWNLOAD]http://www.4shared.com/file/224401104/69fb20a5/WallpaperChangerJQY.html[/DOWNLOAD]

DreamLand

Mình thấy Link nào cũng die :|
Ai down được rồi thì post file lên giúp nha !

Link blog No die, link down Die -> no down. Fix link!!
:-??
Vui lòng post bài bằng tiếng Việt nhé :)