• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Warelex.Mobiola.Web.Camera.v3.0.11_S60.3rd - Dùng camera làm webcam.

donasa

Còn vấn đề trial 3 day thì là do mình chép patch.Làm lại cho đúng ^^[/QUOTE]

Cảm ơn shopcantien nhé! patch của bạn cài vô máy mình OK!

daikaka

hix làm trên n81 mãi hok dc , vừa mang con n95 này về làm dc ngay , thanks bạn nha ^^

JustinNguyen79

Cái này hay wa đỡ tốn tiền mua WC, nhưng mà chậm quá, có bản nào mới hơn nủa ko? Hay chưong trinh nào tốt hơn ko? Xài trên N95 mà ko rỏ gi hết. Thanks!!!

2muadongbuon

Anh em nào đã tex và sử dụng ok cho mình hỏi tí kết nối qua USB rồi làm thế nào để trở thành WCAM mình cần một hướng dẫn cụ thể. Thanks

Hí...vừa test xong trên N95 8gb....nói chung là ổn...
B1: Bật pm tại máy..
B2: Bật pm trên đt chọn conect = USB.rồi chọn Cam 1 hoặc Cam 2.(Cam 1 là kính sau,Cam 2 là kính trước nhưng nên chọn Cam 1 vì nó có độ phân giải cao )
B3: Chọn Com trên pm ở PC

Rồi đó...hưởng thụ kết quả đi 3 ;))

Em_be_hu

Các bác sài thử bản update V 3.0.15 này xem sao! Cái này ko dùng dc cho win víta nhé:D
Mã:
[URL="http://rapidshare.com/files/153879084/Mobiola_WebCam_3.0.15.rar"]RS[/URL]
[URL="http://www.megaupload.com/?d=48A6OLMP"]MG[/URL]

HD: Cài ct chính sau đó chép đè file webcam.exe vào thư mục cài đặt rồi cài cho máy dt vậy là ok. Các bác dùng thử xem có lỗi ji ko?
cái này e lấy trên trang ipmart.

Chỉnh sửa cuối:

tiny1990

Đã có bản mới hơn ròi đó mọi ngừoi ơi. 3.015

Last edited by a moderator:

nobuhiro

Bro Up lại cái Cờ réc zùm đi nó bị Die rùi ko dơn dc ( Up lên Box.net em sợ Rapid)

2muadongbuon

pó tay thật,mình cài bản mới trên N73 mà nó cứ báo disconect

Chẹp...có khi nào bạn chọn nhầm cổng Com ko?Mình cắm vào N95 nó còn như cắm Cap vào tivi cơ...làm cái gì nó cũng hiển thị lên hết >:)
Bạn thử xem lại bài #28 xem...Gút Lắc nhá >:)>:)>:)

doibung0

Mobiola Web Camera 3.0.15 Symbian S60v3

Phần mềm cũ phiên bản mới

Làm việc với Skype, Yahoo, YouTube, MSN, AOL IM, ICQ và nhiều chương trình khác ở chuẩn USB webcam.Tương thích với Symbian S60 và UIQ, Windows Mobile 5 and 6, J2ME, Blackberry. Có thể kết nối thông qua USB, Bluetooth, và Wifi (Kén thiết bị ở chế độ Wifi).

Link Rapidshare

Dung lượng 4MB

2muadongbuon

Làm việc với Skype, Yahoo, YouTube, MSN, AOL IM, ICQ và nhiều chương trình khác ở chuẩn USB webcam.Tương thích với Symbian S60 và UIQ, Windows Mobile 5 and 6, J2ME, Blackberry. Có thể kết nối thông qua USB, Bluetooth, và Wifi (Kén thiết bị ở chế độ Wifi).

Link Rapidshare

Dung lượng 4MB

Cha nài ko chịu đọc gì cả...3.0.15 có ng post rồi...Mod làm Quest của mình đi ;))

TraiNgheoHn

Không sao bạn ạ,bản cập nhật được giới thiệu có đầy đủ hình ảnh và link down rõ ràng mà.Để mọi người down cho dễ down

TraiNgheoHn

Cái này mình có file cr mà sao ko cr được nhỉ? Bác nào cr được rồi chỉ rùm đi,quả là xài hay thật.N73 3.2 hình net ghê hiii

2muadongbuon

Cái này mình có file cr mà sao ko cr được nhỉ? Bác nào cr được rồi chỉ rùm đi,quả là xài hay thật.N73 3.2 hình net ghê hiii

Chẹp...Giải nén ra nó có thêm 1 file .exe đấy...copy đè lên cái .exe ban đầu là ok luôn...
Hic...N95 vẫn giật đùng đùng ông ạ...

JustinNguyen79

Link Rapidshare

Dung lượng 4MB

Up lên RS ko download đc, ban vui lòng up lên trang khác dể download hơn đi. Thanks!!!