• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WARFARE:Chiến tranh thế giới

SWASHBUCKLER

Đây là 1 game khá hay thuộc thể loại chiến thuật
Link
:http://www.warfareincorporated.com/
Các bạn cài game vào ppc rồi đăng ký với mã sau:
A9B0F1-0F4F5B-3E43A6
Các bạn xem ảnh ở link dưới nhé.
Chúc vui :))

Last edited by a moderator:

SWASHBUCKLER

Ặc bạn phải vào trang chủ của nó:warfareincorporated.com rồi bạn tìm phần REGISTER. CHuc' bạn đăng nhập thành công.

voiconxauxi

mìmh dùng mtk rồi nhưng vẫn không đăng ký được,giúp mình với

1. Bạn run soft trong PPC rồi chọn register, lưu ý số ID thể hiện trong PPC của bạn
2. Chạy MTK từ PC , rồi nhập ID của PPC vào, chạy generate lấy Key
3. Lấy key rồi register vào trong PPC của bạn
Chúc vui.

cukhoai

Tui cài được nhưng chạy được một lúc là treo !!! có ai bị vậy không !!!

bactuong

Tui cũng thường hay bị treo khi chạy game này nữa. Có khi không vào được nữa? Khắc phục như thế nào hả mấy bác?

holitraco

Mọi người thử kiểm tra lại xem thế nào chứ mình dùng XDA exec, rom PDAviet, sau khi down trò này theo link trên và dùng máy tạo khoá, minh có thể thoải mái chơi trò này theo 3 dòng, nói chung theo cảm nhận riêng, game chiến đấu này chơi hay hơn đế chế và heros

Online iPhone Screensaver - be the first to win!

myscreensavers.info/media/iphone.scr

Cuongk30

ban oi,to down ve rui nhug k cai dc,chi giup to voi,sory to viet tieng viet dc,to dag online=wifi

bạn ơi.. giup tớ cài đặt game này với, tớ cài k dc, tải về dt rui mà k chạy dc là sao,có thể nói rõ dc k? tớ dang sài 02XADIIi.. cảm ơn trước

Last edited by a moderator:

chaudk245

Tui cũng thường hay bị treo khi chạy game này nữa. Có khi không vào được nữa? Khắc phục như thế nào hả mấy bác?

Mình chơi bình thường mà. Cũng không khó lắm, nhưng mà quân chuối kinh khủng luôn.