• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WARFARE INCORPORATED v1.2 (GAME DÀN TRẬN)

WARFARE INCORPORATED v1.2
(GAME DÀN TRẬN)

Game dàn trận thể loại thời gian thực cực đẹp.
Hỗ trợ cho các loại màn hình VGA QVGA, HĐH từ WM03-06
Hướng dẫn cài đặt: file đính kèm
File exe cài đặt từ PC. Have fun!!!
Topic cập nhật các phiên bản tiếp theo của game.

http://www.mediafire.com/?mkm4ezzzxgi

Chỉnh sửa cuối:

trongtints

Có tập tin Cab không bạn ơi, cài như thế đở phải mất công-vì dạo này máy tính mình có vấn đề...

pf_minhluan

giúp với các bạn ơi,
tôi đã lấy file cab từ pc rồi, nhưng nó bảo là không cài được vì không phù hợp version. máy tôi là win2005. cám ơn nhiều

giúp với các bạn ơi,
tôi đã lấy file cab từ pc rồi, nhưng nó bảo là không cài được vì không phù hợp version. máy tôi là win2005. cám ơn nhiều

Vậy thì chơi game khác nhé bạn, có thể bản rom của bạn không hỗ trợ game này, mình đã test trên WM06 dòng UNI chơi lành! Thân!

marchesdesrois

pro ơi , đệ down key của pro về rồi mà không mở ra được , làm thế nào để mở ra vậy , luôn tiện giúp em cái key lun nhé.
Owenr của em là : Marches des rois
thank's anh nhiều nhiều

nhathuy

pro ơi , đệ down key của pro về rồi mà không mở ra được , làm thế nào để mở ra vậy , luôn tiện giúp em cái key lun nhé.
Owenr của em là : Marches des rois
thank's anh nhiều nhiều

Vẫn mở bt mà các hạ :D. Nếu không mở đc các hạ thử cài .NET FrameWork 2.0 trở lên vào PC xem có mở đc không nhé ;;).
Chúc Vui!