• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WarFareInc S60V5 5800 -Xây Dựng Căn Cứ Dàn Quân

nouvu2372

WarFareInc S60V5 5800

No Full Screen

Mã:
[B][CENTER]http://www.ziddu.com/download/4781811/wfinc.rar.html[/CENTER][/B]

Mã:
[B][CENTER]http://ul.to/6ly6c0[/CENTER][/B]

Chỉnh sửa cuối:

quanglit

caí trò này chơi có dùng lệnh jì hông bạn? Bạn nói rõ hơn cho anh em cùng biết đi.

emiutien

:(bạn ơi hướng dẫn cách cài đặt game này rõ hơn được không. Mình cài mà báo chứng chỉ đã hết hạn!:(

sirate

:(bạn ơi hướng dẫn cách cài đặt game này rõ hơn được không. Mình cài mà báo chứng chỉ đã hết hạn!:(

bạn hack phone chưa ? nếu chưa wa mục phần mềm ứng dụng coi hướng dẫn hack phone nhé !
P/s Sau khi down về có file hướng dẫn cài đặt = english ... các bạn đọc rồi làm theo hướng dẫn nhé ^^

nouvu2372

Đã có bên dòng S60V3 luôn rồi,anh em qua ủng hộ nhé,có hướng dẫn cài đặt luôn,các bạn qua đấy kham khảo cách cài nhé

emiutien

hướng dẫn cụ thể cách cài đi bạn ơi !!! mò mãi mà chẳng cài được gì hết !!! bùn một phút :(:-/

Hoden

Super V.I.P
hướng dẫn cụ thể cách cài đi bạn ơi !!! mò mãi mà chẳng cài được gì hết !!! bùn một phút :(:-/

game java download về chép vào thẻ.rồi vào quãn lí tập tin di chuyển tới file cần cài đặt

Inuyasha1987

game java download về chép vào thẻ.rồi vào quãn lí tập tin di chuyển tới file cần cài đặt

Đâu chỉ có cài file .six là xong đâu, cài cái đó xong là mới cài xong cái chứa game của nó thui, có sẵn 3 game nhưng chán phèo à, đọc hướng dẫn nó bảo chạy appinstall.exe để cài thêm game mà chủ topic up nhưng sao mình chạy để cài thì nó lại báo là 5800 của mình chưa cài Styletap installer trong khi mình cài rồi ???:-??:-??. Đã ai cài đc chưa thì hướng dẫn mọi người với. Mờ ko biết 5800 có giả lập đc môi trường của winmobile ko nhỉ, muốn chơi game của dòng đó quá :(:(

Hoden

Super V.I.P
Đâu chỉ có cài file .six là xong đâu, cài cái đó xong là mới cài xong cái chứa game của nó thui, có sẵn 3 game nhưng chán phèo à, đọc hướng dẫn nó bảo chạy appinstall.exe để cài thêm game mà chủ topic up nhưng sao mình chạy để cài thì nó lại báo là 5800 của mình chưa cài Styletap installer trong khi mình cài rồi ???:-??:-??. Đã ai cài đc chưa thì hướng dẫn mọi người với. Mờ ko biết 5800 có giả lập đc môi trường của winmobile ko nhỉ, muốn chơi game của dòng đó quá :(:(

mình chưa chơi game này.cứ nghỉ la game java thôi,còn game gia lập winmobile thì chưa có mà tương lai chác sẽ có.mình cũng mê lắm

sirate

Khi cài xong cái file .six , bạn cắm vô máy tính để ở chế độ PC Suit đồng thời trong dt của bạn cho chạy chương trình mà bạn vừa cài . Rồi chạy file appinstall.exe add những file trong folder trò WarFareInc đính kèm ấn cài đặt là xong ^^ Âm thanh trò này hay lắm :D

Hoden

Super V.I.P
Khi cài xong cái file .six , bạn cắm vô máy tính để ở chế độ PC Suit đồng thời trong dt của bạn cho chạy chương trình mà bạn vừa cài . Rồi chạy file appinstall.exe add những file trong folder trò WarFareInc đính kèm ấn cài đặt là xong ^^ Âm thanh trò này hay lắm :D

game này dễ chơi không ?mình hơi bị ghét trò dàn trận.không biết chơi dể ko ?

emiutien

mình chạy file appinstall.exe mà báo lỗi không chạy được là sao. Xin giúp dùm :|:(

Hoden

Super V.I.P
mình chạy file appinstall.exe mà báo lỗi không chạy được là sao. Xin giúp dùm :|:(

ở trên có bài hướng dẫn của bạn sirate rất kỉ mà.cài game .sis vào máy rồi mở pc suite dồng bộ.mở game trên dt,rồi chạy appinstall.exe trên pc .chép file vào foder >>cài đặt

Inuyasha1987

ở trên có bài hướng dẫn của bạn sirate rất kỉ mà.cài game .sis vào máy rồi mở pc suite dồng bộ.mở game trên dt,rồi chạy appinstall.exe trên pc .chép file vào foder >>cài đặt

Đã đọc kĩ, nhưng thao tác thế nào vẫn bị lỗi y như cũ, rõ ràng trong 5800 đã cài style tap rồi nhưng khi cắm vào pc suite thì cái phần mềm appinstall.exe nó tìm kết nối rồi báo 5800 not install thì làm sao add các file của game này vào đc. Mình thắc mắc là chỗ đó, là tại sao cài rồi mà nó lại báo là chưa cài, đã thử gỡ ra cài lại ở trên máy lẫn trên thẻ kết quả vẫn vậy :|:|

sirate

Đã đọc kĩ, nhưng thao tác thế nào vẫn bị lỗi y như cũ, rõ ràng trong 5800 đã cài style tap rồi nhưng khi cắm vào pc suite thì cái phần mềm appinstall.exe nó tìm kết nối rồi báo 5800 not install thì làm sao add các file của game này vào đc. Mình thắc mắc là chỗ đó, là tại sao cài rồi mà nó lại báo là chưa cài, đã thử gỡ ra cài lại ở trên máy lẫn trên thẻ kết quả vẫn vậy :|:|

ac ! lạy luôn b-) mình kêu là sau khi cài style tap > kết nối PC SUIT > chạy chương trình stye tap trên điện thoại dấu iu của bạn > chạy appinstall.exe > load file từ folder WarFareInc để install > sau đó tháo dây ra ( ngắt kết nối với máy tính ) > tự sướng :-/

emiutien

mình cũng như bạn!! không tím thấy 5800 đâu hết!!! 8-|:(:-/