• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WarFareInc S60V5 5800 -Xây Dựng Căn Cứ Dàn Quân

emiutien

hướng dẫn cách kết nối PC suite được không. Mình tìm mãi mà nó báo là không tìm thấy 5800 đâu hết. mặc dù đã gài PC suite rồi. thắc mắc chỗ đó thui. mấy bước kia cài được hết rồi.8-|

Inuyasha1987

Tại kết nối của nokia nó vậy, mìh thấy kết nối pc suite hay bị ngắt lắm trong khi kết nối ổ đĩa chung chả bao h bị vậy, cậu cop thẳng các file trong đó vào phần db trong style tap trong mục khác trong máy cũng vẫn chơi đc. Có điều mìh ko hiểu tại sao chơi đc 1 lúc nó lại báo bộ nhớ đầy trong khi mìh dùng fần mềm ktra còn dư 45M bộ nhớ thì sao đầy đc ?? Có ai chơi mà gặp như mìh ko, đã gỡ ra cài lại vẫn vậy hà

tranthaicantho

Đây là game JAVA không biết có thể làm theo cách mà JackPham đã hướng dẫn để chơi full screen đc không nhỉ.Để mình test thử nếu đc sẽ thông báo bà con biết

À nuovu,5800 cài game N-gage 2.0 đc chưa,mình cũng ở quận Ninh Kiều nè,bữa nào rãnh uống cà phê chơi
Phone number : 0989577066

hameco

bác nào chơi rồi cho em hỏi với. sao em chơi một lúc nó cú báo bộ nhớ đầy trong khi bộ nhớ của máy la 44Mb - của thẻ là 7gb. ma vẫn bị báo ổ nhớ đày.
bác nào biết chỉnh thì chỉ em với

tranthaicantho

bác nào chơi rồi cho em hỏi với. sao em chơi một lúc nó cú báo bộ nhớ đầy trong khi bộ nhớ của máy la 44Mb - của thẻ là 7gb. ma vẫn bị báo ổ nhớ đày.
bác nào biết chỉnh thì chỉ em với

Ừ sao kì quá đang chơi mà báo bộ nhớ đầy hoài=))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ừ sao kì quá đang chơi mà báo bộ nhớ đầy hoài=))

Khi nào quân tập trung đông thì nó cần nhiều bộ nhớ để chạy đồ họa đó mà. Game này năng quá nên hay tràn bộ nhớ lắm.

buiducanh18

hack phone la j` ' jai thjk cho mjnh` vao` dau de? hack phoneewfwefsdfsdgwerghdfsgadf

:p:-/:-/
Đã có bên dòng S60V3 luôn rồi,anh em qua ủng hộ nhé,có hướng dẫn cài đặt luôn,các bạn qua đấy kham khảo cách cài nhé

awefgeratyertw45ysthstr

anhky

HIx, buy cả đóng quân xong, bộ nhớ đầy, bó tay ^.^, 5800 chơi game này hok nỗi ràu, chắc X3 hay Statio chơi mới nổi wa ^.^

BuuPhucCT

Well-Known Member
HIx, buy cả đóng quân xong, bộ nhớ đầy, bó tay ^.^, 5800 chơi game này hok nỗi ràu, chắc X3 hay Statio chơi mới nổi wa ^.^

Game này chơi trên PPC rất mượt và không bao giờ bị tràn bộ nhớ. Có lẽ do bạn cài quá nhiều soft nên RAM bị chiếm dụng nhiều quá nên không đủ RAM. :-?

anhky

Game này chơi trên PPC rất mượt và không bao giờ bị tràn bộ nhớ. Có lẽ do bạn cài quá nhiều soft nên RAM bị chiếm dụng nhiều quá nên không đủ RAM. :-?
Là sao zay bạn? Theo mình biết thì pm chãy chỉ tốn RAM chứ đâu có tốn bộ nhớ, trừ trường hợp bạn vừa sủ dụng pm vừa để auto save trên bộ nhớ thì bộ nhớ mới hết thôi ^.^ ( cái này hơi phức tạp nên khó hiểu)

Inuyasha1987

Đâu phải lúc đóng quân đông thì bị tràn bộ nhớ đâu, mình nghĩ ko hợp với 5800 thôi vì theo như mình thấy thường bị treo sau 1 khoảng thời gian nhất định, rất nhiều lúc bị treo ngay ở đầu màn. Bảo là do chạy nhiều ứng dụng ko phải vì khi báo lỗi bộ nhớ đầy ra ngoài test còn dư đầy ram, vẫn có thể ra chạy tẹt ga các ứng dụng khác song song luôn nhưng chuyển về cái game này thì lại tít tít "bộ nhớ đầy". Đã test nhiều từ rất lâu rùi nên kết luận như vậy và đã bỏ game này từ lâu, lúc đầu cứ nghĩ nó chỉ ko hợp với máy mình hóa ra tất cả đều bị :))

anhky

Không biết máy cái hình trên là máy giờ chơi thé? Quân đông nghệt