• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Warna Dua by daeva112 Mod Full Icon

ace_hp7

Active Member
bản fix của bác ace link bác xoá rồi àh.cho em xin lại đi.nhìn hình nền kết hợp rất ăn ý

cái theme đấy là của Miss gửi mình mod hộ tí thôi mà ,bạn thích đổi background thì mình gửi cho theme này ,mình đổi background cho nó khác đi
file gồm 3 theme là dark star ,theme silver ,theme black dựa theo hình nền ,bạn tự khám phá nhé (muốn cài bản mới thì remove bản cũ đi nha)
http://www.mediafire.com/?4agbgs2h6hrmmag

thanchetdepchaj2

mình hiểu :D tại mình thấy cái hình mà missthuha nhờ bác làm giúp đó nó hợp vs theme này,lại edit sẵn rồi nên mình xin luôn.hì,hơi lười tí.mà bác chuyên edit theme vậy cho mình hỏi dùng phần mềm nào để chuyển ảnh jpg sang svg mà dung lượng nhẹ lại không vỡ hạt thì cho mình xin.với lại làm sao để xem được ảnh svg trên pc hay mobile cũng được.vì không xem được trước nên add icon vất vả quá mà nhiều khi không được như ý đâm nản.hix

ace_hp7

Active Member
mình hiểu :D tại mình thấy cái hình mà missthuha nhờ bác làm giúp đó nó hợp vs theme này,lại edit sẵn rồi nên mình xin luôn.hì,hơi lười tí.mà bác chuyên edit theme vậy cho mình hỏi dùng phần mềm nào để chuyển ảnh jpg sang svg mà dung lượng nhẹ lại không vỡ hạt thì cho mình xin.với lại làm sao để xem được ảnh svg trên pc hay mobile cũng được.vì không xem được trước nên add icon vất vả quá mà nhiều khi không được như ý đâm nản.hix
thường thì mình dùng luôn Inkscape ,vd bạn chọn 1 hình nền size 360x640 rồi mở = inkscape ,sau đó save lại dưới đuôi svg là xong ,dùng cách này hình k bị vỡ nhiều nhưng nặng ,cài vào theme tăng lên 1Mb
còn xem file svg thì bạn bỏ vào file manager trên đt rồi xem,hoặc xem = X_plorer nhưng mà hơi lâu ,k bấm next đc ,mở rồi thoát từng cái
1 cách nữa là dùng Inkscape ,mở 1 entry ,sau đó bấm vào open ,tìm đến file chứa các entry svg ấy ,xem lần lượt đc ,xem qua cửa sổ nhỏ nhé ,đừng bấm đúp chuột vào

missthuha

hic ai cho miss xin bộ i con gồm python,handypant,mykeylock,safe magar, clock,google,redplayer,cuả themes này với đuôi dạng svg ý miss thank nhìu hix đag tập làm themes mà ...

NTiolanDatluu

hic ai cho miss xin bộ i con gồm python,handypant,mykeylock,safe magar, clock,google,redplayer,cuả themes này với đuôi dạng svg ý miss thank nhìu hix đag tập làm themes mà ...

không ai cho e đâu, tự làm lấy đi :p

missthuha

hihi miss mới mod lại hết icon cho themes nek ôi sao mà iu thế hiji
cho icon sang bule and green hết hihi
http://www.4shared.com/photo/BLsfbSzV/GifTailor_0001.html

Chỉnh sửa cuối:

duylinh27884

Moderator
Theme này đã lâu vậy chắc ko ai còn đâu,muốn thì tải theme gốc về rồi thay hình nền vào nhé

nvh2981

Member
cho xin link mới đí chủ top
thấy các bạn thích theme này nên mình tìm lại nè....

http://upfile.mobi/37708

minhthang772

mình thấy theme này nhìn đẹp mà sang,phải mấy pro fix cho nó full thêm nữa thì hay ha