• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Wattpad ứng dụng đọc truyện cho mobile

TRUONGPR0

Wattpad ứng dụng đọc truyện hay trên chú dế yêu.Với nguồn truyện phong phú,đầy đủ thể loại cho các bạn lựa chọn.Liên tục cập nhật nhiều mẫu chuyện hot hiện nay.Đáp ứng đầy đủ nhu cầu đọc sách cuả mọi người

Bonus:ae nên đọc bài viết Này để có thể tự làm truyện java cho riêng mình và chia sẻ với mọi người.chúc mọi người vui vẻ

Last edited by a moderator:

anglelove_199x

hay wa.cái này em tìm lâu rồi mà ko thấy.bi giờ anh up lên đay.cám ơn anh nhìu lăm.anh có truyện gì hay thì pót lên đây cho em luôn đc ko?ví dụ nhu hary,ẻagon.....

TRUONGPR0

Kiểm tra lại đi nhé bạn chủ topic đang dùng con mà theo dân gian gọi là sáu béo nè. Screenshot củng đựơc chụp từ nó đấy. Hổ trợ tất cả điện thoại có java

anglelove_199x

hihi.anh ơi,cho em mấy truện này nhé: 1.ẻagon 2.tam quốc chí.
có pm này thì khỏi phải mua sách.hay wa đi thôi

phuonggm

trước có ngừoi việt hoa ứng dụng này nhưng từ lúc wattapad nâng cấp phiên bản thì không thấy bản việt hóa ra đời nữa... dù sao thì rất nhiều người lên wattpad với mục đích xấu nhưng đúng là ứng dụng rất hay... Mong các pro trong 4rum việt hóa để em download... các bạn có thể vào từ trình duyệt web của di động hay phần mềm nào đó qua địa chỉ m.wattpad.com để download phần mềm và tải truyện...

MaKimLien

Member
I

@phuonggm:không phải ai cũng có mục đích xấu đâu nhé.Đơn cử như tớ nè.:D.Mà lâu kô thấy lộ mặt nhỷ bạn.Phá đảo game 7day chưa bạn.Nobita bên mạnh hùng trước nè

Chỉnh sửa cuối:

khuongdoan85

Wattpad ứng dụng đọc truyện hay trên chú dế yêu.Với nguồn truyện phong phú,đầy đủ thể loại cho các bạn lựa chọn.Liên tục cập nhật nhiều mẫu chuyện hot hiện nay.Đáp ứng đầy đủ nhu cầu đọc sách cuả mọi người

DownLoad Now!
Bonus:ae nên đọc bài viết Này để có thể tự làm truyện java cho riêng mình và chia sẻ với mọi người.chúc mọi người vui vẻ
file *.rar hả bạn làm sao đê càii vậy? chi mình cái.

TRUONGPR0

Mình up lên host 4shared ðúng nguyên vån file jar mà b. Download xong cài bình thường thôi ko phải giải nén gì cả

maxche

Mình dùng 7610 đọc 1 lúc là màn hình tối lại bạn biết cách nào cho nó ko tối lại ko

DreamLand

Mình dùng 7610 đọc 1 lúc là màn hình tối lại bạn biết cách nào cho nó ko tối lại ko
Vào Tool/Settings /Phone/Display tăng thời gian sáng của đèn nền lên là 1 cách hiệu quả đấy bạn.

maxche

Vào Tool/Settings /Phone/Display tăng thời gian sáng của đèn nền lên là 1 cách hiệu quả đấy bạn.

Mình làm rồi cái đó chỉ làm tăng thời gian hiện screen saver thôi, bạn có cách nào khác không. mình chỉnh setting ở trong wattpad thì màn hình nó nhấp nháy chứ không sáng đc