• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Web phim online nào load ngon tốt?

Roanchenglong

Mình thấy các trang web xem phim trực tuyến hiện có rất nhiều nhưng số lượng khiến người xem hài lòng cả về chất lượng âm thanh lẫn hình ảnh thì chẳng được bao nhiêu.

Mình thích xem phim trực tuyến vừa rẻ, vừa tiện, lại phong phú thôi thì đủ chủng loại chỉ mỗi tội các web này chất lượng rất kém, âm thanh bị vỡ tiếng, hình ảnh không mịn và nhiều phim còn bị “chia năm xẻ bảy”, như phim “Phía Đông Vườn Địa Đàng” ấy, người ta có 56 tập mà mình phải xem hơn 100 tập! Xem rất khó chịu nhưng không có lựa chọn khác.

Mình hay xem phim trên Luongsonbac.com, cũng có khá nhiều phim hay, tốc độ load phim rất nhanh, ít khi giật, chia thể loại rõ ràng. Nhưng trang này chất lượng phim hơi kém

xuongphim.com thì nhiều phim hay, nhưng tốc độ load thì khỏi nói, cụ tổ của loài rùa, xem 3 tháng mới hết một bộ 60 phút

Movie.zing.vn thì khá ngon, nhiều phim, cập nhật nhanh, chất lượng tốt, load tương đối, nhưng buộc người sử dụng phải down zingchat, và mở thông qua link trong zingchat. Nói chung là lằng nhằng

Mọi người còn biết các trang phim online nào khá nữa không, share với, chỉ cần tốc độ load ngon ngon là đươc. Không cần download về là tuyệt nhất! Vì vừa mất thời gian, cài đặt IDM linh tinh cả lên, lắm khi còn chẳng cài được.

JongZiZi

Joinmovie. Xem online nhanh, download ổn định. Thích nhất là chất lượng phim rất tốt.
Phim mới 2012 cũng đã có. Chất lượng tạm đc.
Không như zing hay xưởng phim toàn up mấy cái bản way bằng cam xem mờ mờ bực bội.
Tuy nhiên họ đang ngừng reg new nick. Bạn chờ thời gian nữa xem thế nào.
Không reg nick thì không xem online đc, nhưng download vẫn đc. :D
Mình vừa xem IP Man ( Diệp Vấn ), 2012, Ice Age 3, Sex is zero 1&2 (đã con mắt luôn :)) ) rất chất lượng.
Chúc vui.

tuojgj01

Ban nao bit cach dow phan mem xem tivi truc tuyen tren di dong chj gjup mjnh voj.minh moj dung con lg km 900.dang ki tren mobile tv xem mo lam.aj bjt guj vao yahoo:kone10012000.xin cam on truoc nha

HuyChung

Ban nao bit cach dow phan mem xem tivi truc tuyen tren di dong chj gjup mjnh voj.minh moj dung con lg km 900.dang ki tren mobile tv xem mo lam.aj bjt guj vao yahoo:kone10012000.xin cam on truoc nha

Bó tay rồi .bạn dùng máy gì đấy.vì xem tivi trực tuyến máy của bạn cần hỗ trợ cả phần cứng nữa.

HuyChung

Joinmovie. Xem online nhanh, download ổn định. Thích nhất là chất lượng phim rất tốt.
Phim mới 2012 cũng đã có. Chất lượng tạm đc.
Không như zing hay xưởng phim toàn up mấy cái bản way bằng cam xem mờ mờ bực bội.
Tuy nhiên họ đang ngừng reg new nick. Bạn chờ thời gian nữa xem thế nào.
Không reg nick thì không xem online đc, nhưng download vẫn đc. :D
Mình vừa xem IP Man ( Diệp Vấn ), 2012, Ice Age 3, Sex is zero 1&2 (đã con mắt luôn :)) ) rất chất lượng.
Chúc vui.

Vào đây xem thế nào nhé:
http://movie.zing.vn/