• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WebGate Safe Deposit Box-PM bảo mật cực pro!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
WebGate Safe Deposit Box v1.00.14 S60v3 SymbianOS9.1 Unsigned FULL-BiNPDA

Safe Deposit Box là một công cụ hữu hiệu trong việc bảo vệ các tập tin của bạn. Bây giờ bạn có thể thu thập tất cả các nội dung quan trọng và bí mật của bạn trong một khu bảo mật, khóa bằng mật khẩu để hạn chế việc truy cập trái phép.

Nơi lưu trữ an toàn và bí mật
Safe Deposit Box được thiết kế đặc biệt để bảo vệ các tài liệu quan trọng hoặc bí mật, hình ảnh và các tập tin khác từ việc truy cập không mong muốn của người khác. Ứng dụng này sẽ bảo vệ bằng mật khẩu lúc khởi động và giữ các tập tin của bạn bí mật cho đến khi mật khẩu được nhập vào. Tài liệu quan trọng, cá nhân hay tập tin kinh doanh, giữ kín bí mật hình ảnh và video, quan trọng nhất là tập tin âm thanh - bây giờ bạn có thể khóa và giấu tất cả chỉ bằng cách di chuyển các tập tin vào Safe Deposit Box. Một khi đã bị khóa, các tập tin được bảo vệ sẽ không còn được nhìn thấy và truy cập từ bất kỳ nơi nào khác.

Bảo vệ tập tin có phân loại
Với Safe Deposit Box, bạn có thể không chỉ bảo vệ, mà còn tổ chức các file của bạn. Safe Deposit Box cho phép bạn sắp xếp các file của bạn theo loại tập tin, tên hoặc bất kỳ các tiêu chuẩn khác. Chỉ cần tạo các thư mục / chuyên mục mà bạn cần và bắt đầu thu thập các tập tin tương tự ở đó.
Trình duyệt tập tin riêng của SDB làm cho định dạng tập tin khác nhau và phần mở rộng khác biệt rõ rệt bởi các biểu tượng của chúng để thuận tiện trong việc tổ chức thêm catalog file.

Mã hóa dữ liệu
Để thêm bảo mật Safe Deposit Box cho phép bảo vệ các thư mục trên thẻ nhớ sẽ được mã hóa để thông tin quan trọng của bạn Không tìm thấy ngay cả khi thẻ nhớ được lấy ra và duyệt qua một thiết bị hoặc đầu đọc thẻ. SDB của thư mục được mã hoá là đơn giản để thiết lập và cung cấp thông tin bảo mật tuyệt đối thông qua một tập hợp các thuật toán hiện đại khó hiểu.

Chỉnh sửa cuối:

you2youto

Xem ra hơi lâu nếu folder có nhiều file và dung lượng lớn, đặc biệt mã hóa khá chậm, nhưng hội tụ khá nhiều chức năng bảo mật

DUCBACLIEU

Cái này cũng được đây, kg biết là có bằng best crypto ??? cài thử coi ra sao.....:-?:-?:-?:-?:-?

thanhgahbb

thks bác trước nhé để em test xem sao. hihi. cái này hay đấy vì em có nhiều cái cần phải bảo mật quá. hí hí

nguyenson_44

PM này không có tùy chọn cài vào thẻ. Không biết khi bảo mật file có đầy bộ nhớ máy không nữa?

BuuPhucCT

Well-Known Member
PM này không có tùy chọn cài vào thẻ. Không biết khi bảo mật file có đầy bộ nhớ máy không nữa?

Hầu hết những PM bảo mật đều như vậy bạn à. PM Handy phoneguard cũng thế nên phải chấp nhận thôi nhưng dung lượng nó cũng k lớn lắm nên cũng chẳng sao cả.

w2k

pm này bảo mật tốt nhưng có điều sao mình cho nó vào rùi mà mở lên ko được. hay nó chỉ cho bảo mật chứ ko cho xem mấy cái gọi là "phim HOT" ý.nếu bảo mật được bên trong thì khi mở lên xem thì phải xem được chứ. đằng này......pó tay!!!!

hunterviet

Well-Known Member
pm này bảo mật tốt nhưng có điều sao mình cho nó vào rùi mà mở lên ko được. hay nó chỉ cho bảo mật chứ ko cho xem mấy cái gọi là "phim HOT" ý.nếu bảo mật được bên trong thì khi mở lên xem thì phải xem được chứ. đằng này......pó tay!!!!

Có thế nào thì nó mới ko cho xem chứ>:)
Do phim bạn quá nặng nên khi mở khóa song thì bị uot lun đúng ko, mún xem thì bỏ chức năng khóa đi rồi vào xem là được, trường hợp này còn gặp với cả trình xem ảnh Nokia Photo Browser nữa

BuuPhucCT

Well-Known Member

Đã là dấu thì chỉ khi nào bạn vào PM sau khi nhập đúng pass thì mới mở nó được.

vutuan472

cho mình xin link khac đi.mòa cho mình hỏi nếu thư mục khóa ở ổ E thì khi khóa có thành ổ C ko.có thì có thể khóa bên ổ E ko ổ C nặng lắm

Last edited by a moderator:

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho mình xin link khac đi.mòa cho mình hỏi nếu thư mục khóa ở ổ E thì khi khóa có thành ổ C ko.có thì có thể khóa bên ổ E ko ổ C nặng lắm

Link nào đây bạn? Mà bạn hỏi ý sau là gì mình k hiểu:-/:-/

vutuan472

cho mình xin link mediafire di bạn.mòa dung lượng file bảo mật ở ổ C hay E vậy

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho mình xin link mediafire di bạn.mòa dung lượng file bảo mật ở ổ C hay E vậy

Link 4shared down tốt lắm mà bạn. Mình đã up lên mediafire nhưng nó đang quá tải. Nó có tùy chọn nên bạn có thể thiết lập folder bảo mật nằm trên thẻ được mà bạn.

vutuan472

vậy bạn cho bất kì link khác đc ko mình tải hoài cũng ko tải đc link của bạn

sr nha mình tải đc rồi chắc mấy lần trước quá tải.thank

Last edited by a moderator: