• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WeChat - ỨNG DỤNG CHAT HỘ TRỢ CHAT BẰNG GIỌNG NÓI CỰC PRO (Có Tiếng Việt)

venusian

Moderator
WeChat v4.0​

Yêu Cầu: Android 1.6 trở lên
Tổng quan: Ứng dụng Chat với rất nhiều các tính năng cực Pro.
Thêm thông tin: http://www.wechatapp.com/cgi-bin/re...index&t=wechat&loc=readtemplate,weixin,body,1

2Jt30rOCPJ1-kgV9gMeioPR_RXv233QwthmBgXSC-k_AZReXHcakhx-uvY7c3xcQBfhK
5rDSeltaWWQANF9R-U0dRRUGv7WoW_6ZKYZURih-h8p_zxqLoJBniZ22QKzuTrG33N8

TkJDWPZ6TjGCNOooEuXA0-3jajXpGQkQ9uoy4sGy9V4_k7y0-g1laBQyHfiNBWJzZg
nN_rIbr2zRBnFUns-7SLRVOFRhN-97ZgcCtgvFrTcBfChi5nTPehtyi4u5YFzNom4WQ

CD9sR6SCdIY8m2QwGmdwqmvuPk6dfLt6CbXE8wzuxTAqTkesEsjFWHmQGVkObNRpt5Q
dAumHTSdpZOxmcSFXeTV3QxBz0mM1kbegdYtzr1b1Uvw0q4gTLzWY_9EloGSH8cvcA

WeChat đáp ứng tất cả các nhu cầu về kết nối xã hội của bạn trong tầm tay của bạn! Hãy liên lạc với tất cả mọi người quan trọng với ứng dụng toàn diện này: voice chat, tin nhắn văn bản, hình ảnh và trao đổi video, và chia sẻ của các tạp chí ảnh cá nhân của những điểm nổi bật của cuộc sống của bạn.
Tạo một tạp chí ảnh trực tuyến nổi bật trong ngày của bạn và sở thích cá nhân.
Rât nhiều các tính năng đang chờ bạn khám phá.

LINK:

o0nhjmnhjm0o

á, thì ra mod đã có bài intro rmà m ko bít. Tks mod đã chia sẻ! m bổ sung 1 số thông tin mà bài viết chưa đề cập tới đó là Wechat
- Hoạt động trên các thiết bị iOS, Android và Symbian.
- Sử dụng nhiều ngôn ngữ, trong đó có Tiếng Việt
- Wechat có thể kết nối thông qua Facebook.
- Hỗ trợ gửi tin nhắn thoại, video, ảnh và văn bản

Và wechat là hoàn toàn miễn phí. Tuy nhiên, bạn có thể phải trả tiền cho nhà cung cấp dịch vụ internet (3G). Nếu như có Wifi thì bạn không cần phải mất phí mà có thể tha hồ trò chuyện và lướt các chức năng vốn có của phần mềm này.

M cũng mới down về, và đang test :)

chajo

mình thay wechat co nhieu ung dung nhu z that thu vi nhung minh xai yh quen roi, vay thay doi co nen ko ta?

heoxinxin

thấy quảng cáo nhiều quá, mình tò mò nên đã cài thử wechat rui nè. mìh thấy kai này rat hợp cho các bạn teenteen, nhiều icon động thú vị quá. và khả năng kết bạn mới cũng khá lớn nửa. các bạn ơi, dùng thử wechat chưa, cùng chia se them thông tin zj mìn nha
:p

Last edited by a moderator:

tinhdaihiep

Mod ơi cho mình hỏi sao mình sử dụng voice chat trên samsung galaxy s5360 nó cứ bị lỗi , phát tiếng nói có 3 tiếng là tắt ko phát hết câu được.

venusian

Moderator
Mod ơi cho mình hỏi sao mình sử dụng voice chat trên samsung galaxy s5360 nó cứ bị lỗi , phát tiếng nói có 3 tiếng là tắt ko phát hết câu được.

Bạn có giữ cái phím đó không. Chỗ giữ để nói đấy. Nếu giữ mà vẫn không đc thì chỉ có thể là nó chưa tương thích rồi :)

chajo

bạn ơi có thề do voice chat có vấn đề gì đó, ngoài ra có thể do ko tương thích với máy nua, bạn co the cài thử cac phan mem chat khac thu xem, mình cũng đang xài samsung nè nhưng mới down wechat về tám thoải mái ko tốn tiền, nói chuyen theo group nữa...hi

heoxinxin

thay ban co vẻ am hju nhieu ve dt cung nhu wechat, co the cho minh biet them là có phải wechat dung dc het tren tat cac cac dt ko hay chi một số dt thuj bạn:(

heoxinxin

bạn ơi có thề do voice chat có vấn đề gì đó, ngoài ra có thể do ko tương thích với máy nua, bạn co the cài thử cac phan mem chat khac thu xem, mình cũng đang xài samsung nè nhưng mới down wechat về tám thoải mái ko tốn tiền, nói chuyen theo group nữa...hi

hay ban co vẻ am hju nhieu ve dt cung nhu wechat, co the cho minh biet them là có phải wechat dung dc het tren tat cac cac dt ko hay chi một số dt thuj bạn:(

o0nhjmnhjm0o

Wechat hỗ trợ các dòng smart phone HĐH Android 2. trở lên, WP7, IOS, thôi bạn. Ngoài ra symbian thì nó nói là đc nhưng hình như ko đc

Tối wa đi làm về tám với mấy ô TQ vui quá đi mất. Ô nói tiếng Trung, m nói TV, :))))

Last edited by a moderator:

chajo

ban đầu cài cái này muốn vứt thiệt, thấy toàn tàu lau mía lau ko thôi mà mấy đứa bạn cứ kiu hay hay...để vài ngày xài thử mới thấy cũng thú vị hehe bi jo thì có phuong tien xa stress thoai mái...mà chỉ có cái ko biet1 ai onl hay off haizzz

ngyngo

Wechat là một phần mềm chát thôi nhưng chỉ có cái nó nhiều ứng dụng hay hơn yh đó bạn, nó có nhiều icon dể sương lắm hehe mỗi lần nói chuyên cũng vui lắm. Wechat có tính năng lắc tìm bạn thú vị lắm nhưng đa số gặp người trung quốc ko à bạn ơi hihi bi jo thì người Việt bắt đầu xài ùi hay sao do

o0nhjmnhjm0o

nhìn giao diện quá đẹp.để thử cái này xem.xài yh chán quá

m sài xong như bị nghiện ấy, cứ nghe tiếng thông báo là mở lên. Có thêm mấy ng bạn mới, có thể nói bất cứ cáu j m thích mà ko phải e ngại này kia, cũng xả streesss nhìu :)

trantuan101089

m sài xong như bị nghiện ấy, cứ nghe tiếng thông báo là mở lên. Có thêm mấy ng bạn mới, có thể nói bất cứ cáu j m thích mà ko phải e ngại này kia, cũng xả streesss nhìu :)

down ở dâu hả bạn?.. samsung galaxy xài đc ko

heoxinxin

mình thay wechat co nhieu ung dung nhu z that thu vi nhung minh xai yh quen roi, vay thay doi co nen ko ta?

thử đi bạn, dùng kai mới cho zuj.mìh đan kai thử nè, luc nào bùn bùn lắc lắc tìm bạn mới nc cũng zuj, ban kai i, biet dau lắc gặp mình thì seo.dùng wechat hok co tốn tiền, hum bửa dt mình hit tiền, nhờ wechat mà mình nt dc cho ban mình đó, hiihih

mocthienthuan

thích cái ứng dụng làm quen những bạn đang ở gần. mà cái ứng dụng lắc tay làm quen gì đó toàn bay tới trung quốc, chán quá trài. cái ứng dụng thả chai... =)) mà cái này chát có nhiều emu, giọng nói, tìm vị trí bạn bè.. nói chung là quyệt ^^.
phải nói là tuyệt như cái alo, có thể làm quen thêm nhìu bạn mới, nếu như có thêm mấy cái hội nhóm nữa là tuyệt vời =))