• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Whatsapp S60v5 - Các phiên bản [UPDATE v2.11.80]

duylinh27884

Moderator
Pm nì cập nhật gì mà choáng quá,dạo trước thì có SymDVR gì thì cái whatsapp nì :))

Collider

Dùng cái này rất hay. Nếu như skype thì ngốn đến 10mb ram nếu chạy ẩn thì dùng cái này chỉ tốn 4mb ram. Mình dùng 5800 cài cái này còn bà xã mình dùng 5230 cài vào nếu để liên tục mạng 2G chỉ thỉnh thoảng nhắn tin và vào đọc báo thì để được trong 1 ngày sau đó sạc lại pin. Suốt mấy tháng nay không tốn 1 đồng nào để nhắn tin cả chỉ trừ nhắn tin cho anh em, bạn bè. Gọi điện thì cả hai đều dùng nimbuzz để gọi. Lúc nào muốn thì vào whatapps nhắn trước. Tuy hơi mất thời gian vào nimbuzz tí nhưng cực kì tiết kiệm.

rylthanhhai

Dùng cái này rất hay. Nếu như skype thì ngốn đến 10mb ram nếu chạy ẩn thì dùng cái này chỉ tốn 4mb ram. Mình dùng 5800 cài cái này còn bà xã mình dùng 5230 cài vào nếu để liên tục mạng 2G chỉ thỉnh thoảng nhắn tin và vào đọc báo thì để được trong 1 ngày sau đó sạc lại pin. Suốt mấy tháng nay không tốn 1 đồng nào để nhắn tin cả chỉ trừ nhắn tin cho anh em, bạn bè. Gọi điện thì cả hai đều dùng nimbuzz để gọi. Lúc nào muốn thì vào whatapps nhắn trước. Tuy hơi mất thời gian vào nimbuzz tí nhưng cực kì tiết kiệm.

bạn dùng sao mà chỉ tốn 4mb Ram vậy?

style144

cái này lấy số mình dùng nhắn tin luôn hả a:-?? , có thể chỉnh lại cài vào the nhớ đc ko anh

Chỉnh sửa cuối:

rylthanhhai

Mình vào trang chủ thấy 2.8.14 là latest nhưng tự nhiên hôm nay flash máy xong cài lại thì nó báo version too old bắt phải update. mà giờ ko bit update bản gì nữa :(

MinhThang

Manager
Mình vào trang chủ thấy 2.8.14 là latest nhưng tự nhiên hôm nay flash máy xong cài lại thì nó báo version too old bắt phải update. mà giờ ko bit update bản gì nữa :(

Thì cứ update xem nó ra bản gì chứ có sao đâu bạn.

thanhhaifire

bản 2.8.21

- Thêm avatar
- Giảm ram chiếm chỉ 10 MB quá tốt
- Vẫn kết nối liên tục phải tắt bằng killme