• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WidgetLocker Lockscreen - PM khóa máy cực pro cho android....! (Up v2.4.3 final)

BuuPhucCT

Well-Known Member
WidgetLocker Lockscreen

Đây là một trong số những soft khóa máy với nhiều tính năng hay, tính ổn định cao và có nhiều tùy biến.
Bản cập nhật này có nhiều cải tiến rất đáng giá như hỗ trợ giao diện khóa máy Ice Cream Sandwich, Honeycomb và Sense 3.0. Và đặc biệt là bạn có thể tải thêm vô số theme đẹp từ chính trang chủ và cả những theme được các cao thủ trong diễn đàn XDA tạo ra.
Bản này cũng tương thích tốt với phiên bản android Ice Cream Sandwich 4.0 mới nhất.

DOWNLOAD

UPDATE WidgetLocker Lockscreen v2.2.1

=========================
Update WidgetLocker LockScreen 2.3.2

http://www.pdaviet.net/showthread.p...ap-nhat-v227&p=2270310&viewfull=1#post2270310

Last edited by a moderator:

yeugapnganlanhon

1 PM cực hay, cực Pro.......Ủng hộ các bác hai tay hai chân. =D>=D>=D>=D>=D> Chúc các bác tìm được nhiều pm hay hơn nữa để a e thưởng thức. Đặc biệt là e khoái nhất cái trò tùy chỉnh, lock trên là "android", lock dưới là ics .... thật tiện dụng. =D>

Namhuynh

Dùng lại bạn 2.2.0 đi. Dùng bản này bị lỗi lúc unlock mà dùng hiệu ứng sẽ bị giật màn hình. Và quan trọng hơn la tụ tắt nữa. Đành quay lại bản 2.2.0

darklord20k

máy em thỉnh thoảng unlock nó tự nhiên mở trình duyệt web và disable, ai bít cách khắc phục không ợ?

thuglife18

Well-Known Member
test cái đã, sài 2.2.1 sài lâu ngày nò đơ ra lun , ko hiện lên nữa mặc dù đã enable rùi , ghét wa del lun sài mặc định máy

benhtamthan

Phải nói là dùng Widget lockers tuyệt vời thật , vì nó có thể chỉnh nhiều thứ ra màn hình và tuyè biến được nhiều thứ. Tuyệt hơn là có sẵn các themes từ XDA... cài mún mệt xỉu lun...

Trên market đã có bản 2.2.4, không biết Pác Chủ thớt có chưa Post cho mọi Người dùng với.

Cảm ơn nhiều.

sgk_12m

Cám ơn bạn nhé, tìm mãi, để cài thử xem nó có bị báo pirate ko nào